Wakinga wamekuwa matajiri sana kwasababu ya miti

Wakinga wamekuwa matajiri sana kwasababu ya miti

Fbn

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Posts
15,749
Reaction score
37,418
Ukiambiwa mti unachukua miaka 15 mfano utakubali kutupa pesa zako kwa ajili kupanda miti.

waliopanda au kupandiwa na wazazi wao ndio wamekuja kuvuna miti na leo tunaona wakiingia mijini na kufika nyumba bei.

Biashara ya miti sio ya kutegemea leo wala kesho inataka uvumilivu au kumewekea mwanao ajekufaidika nayo.

Miti ilifikia kiwango kizuri kama ya kutengenezea fenicha za majumbani inachukua mda mrefu sana na inabei kubwa ukilinganisha hii inayochukua mda mfupi.


IMG_0467.jpg
 
Ukiambiwa mti unachukua miaka 15 mfano utakubali kutupa pesa zako kwa ajili kupanda miti.

waliopanda au kupandiwa na wazazi wao ndio wamekuja kuvuna miti na leo tunaona wakiingia mijini na kufika nyumba bei.

Biashara ya miti sio ya kutegemea leo wala kesho inataka uvumilivu au kumewekea mwanao ajekufaidika nayo.

Miti ilifikia kiwango kizuri kama ya kutengenezea fenicha za majumbani inachukua mda mrefu sana na inabei kubwa ukilinganisha hii inayochukua mda mfupi.


View attachment 2458889
Inaonesha akili zako haziko sawa
 
Ukiambiwa mti unachukua miaka 15 mfano utakubali kutupa pesa zako kwa ajili kupanda miti.

waliopanda au kupandiwa na wazazi wao ndio wamekuja kuvuna miti na leo tunaona wakiingia mijini na kufika nyumba bei.

Biashara ya miti sio ya kutegemea leo wala kesho inataka uvumilivu au kumewekea mwanao ajekufaidika nayo.

Miti ilifikia kiwango kizuri kama ya kutengenezea fenicha za majumbani inachukua mda mrefu sana na inabei kubwa ukilinganisha hii inayochukua mda mfupi.


View attachment 2458889
Kuwa wazi, Sema miti plus Ndere.
 
Ukiambiwa mti unachukua miaka 15 mfano utakubali kutupa pesa zako kwa ajili kupanda miti.

waliopanda au kupandiwa na wazazi wao ndio wamekuja kuvuna miti na leo tunaona wakiingia mijini na kufika nyumba bei.

Biashara ya miti sio ya kutegemea leo wala kesho inataka uvumilivu au kumewekea mwanao ajekufaidika nayo.

Miti ilifikia kiwango kizuri kama ya kutengenezea fenicha za majumbani inachukua mda mrefu sana na inabei kubwa ukilinganisha hii inayochukua mda mfupi.


View attachment 2458889
Nilikuwa shopping ya familia nilichogundua wajinga na wahehe wameteka kaliakoo na waxg waliosalia wengi Wana hasira mno sababu wamejibana kwenye vijikona na wakinga wanapiga pesa maduka yote makubwa,ila kwenye kujisifi waxg wanaongoza
 
Nilikuwa shopping ya familia nilichogundua wajinga na wahehe wameteka kaliakoo na waxg waliosalia wengi Wana hasira mno sababu wamejibana kwenye vijikona na wakinga wanapiga pesa maduka yote makubwa,ila kwenye kujisifi waxg wanaongoza

Muhehe hajawahi kua mfanyabiashara wewe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom