Wakina dada kama hawa wapo huko kwenu ?

Wapo Brother, wapo
Wapo Kabisa.
 
sasa unampa laki kwajili ya nywele? au anaenda kukuza kama rooney?
 
siutamuona wazimu akirejesha change?..ila wacha nimsubiri rubii huenda ana jibu sahihi..
 
labda mnadate vishichana vya chuo
Hahahahahhh hapana bwana wanawake wale wa kutupiga mizinga ni wametoweka saiz wanawake wengi wapo kimaslahi akiona rafiki yake kanunua nguo nzuri naye anaitaka hapo mzinga unachukua nafasi tena vibinti vya leo ukithubutu tu kumpa hela aliyoomba utaenda kulala hoi utakatikiwa mauno mpk ukome
 
huu uzi umesadifiana na wimbo fulani wa sam nauskiza sasa hivi..eti wapenda ngono na wachawi sio kwenu tu,hata kwetu wapo...hahaa
 
Aiseeeh
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…