Wakili Albert Msando wa ACT kuwatetea akina Lipumba

Wakili Albert Msando wa ACT kuwatetea akina Lipumba

Ukiangalia sana kesi hii inayowakabili akina lipumba na msajili wa vyama ambao wameshitakiwa na wadhamini wa CUF ni kama vile mapambano kati ya CHADEMA na ACT.

Ebu angalia mawakili wanaowatetea lipumba na wenzake ni Albert Msando kwa upande mmoja na mawakili wanaowatetea CUF ya Maalim Seif yumo Kibatala, na Tundu Lissu kati ya mawakili watano waliofika mahakamani leo.

Hii inaonyesha wazi vyama hivi viwili viko nyuma ya mgogoro huu wa chama cha CUF.
Msando ni kiboko ya Tundu.Tundu kishakula mieleka sana wakati wa suala la zitto.Tegemeeni sefu kushindwa vibaya sana
 
Ukiangalia sana kesi hii inayowakabili akina lipumba na msajili wa vyama ambao wameshitakiwa na wadhamini wa CUF ni kama vile mapambano kati ya CHADEMA na ACT.

Ebu angalia mawakili wanaowatetea lipumba na wenzake ni Albert Msando kwa upande mmoja na mawakili wanaowatetea CUF ya Maalim Seif yumo Kibatala, na Tundu Lissu kati ya mawakili watano waliofika mahakamani leo.

Hii inaonyesha wazi vyama hivi viwili viko nyuma ya mgogoro huu wa chama cha CUF.
mumeona kesi imewakalia vibaya mumeamua kumshambulia kijambazi, mungu anawaona
 
Albert ana tabia ya kutishia watu na bastola. Hii mbinu haikumsaidia kupambana na hao vibaka?
 
Nyiye binadamu ......ni kwa nini munaumizana...munatupeleka wapi....muogopeni MWENYEZIMUNGU....HII NCHI INAYO REKODI YA AMANI.....JAMANI JAMANI...ADHABU ZA MWENYEZIMUNGU NI KALI......Musidanganyike na hii pumzi....ni sekunde tu pumzi ikikatwa na Mwenyezimungu unakuwa RIP.Tuache tabia mbaya tupendane tuheshimiane...tujenge Nchi yetu..Aaaamin.
 
~~~>>>>Marando wakati akitetea majizi ya EPA naye alikuwa na maslahi ktk EPA????
 
Ila muda mwingi wanakuwa pamoja na wana share ideas, kesi nyingine majanga
 
Hapana wasihame...wabaki huko huko.Haki itatendeka tu.Kama Lipumba sawa..kama Maalim sawa.
Wakihama na Cuf itakufa rasmi, maana watahama na wabunge na uchaguzi mdogo utafanyika ambapo Cuf Lipumba haitaambulia chochote..wanaweza kubaki na wabunge wawili watatu.. ruzuku itapungua kama sio kuikosa kabisaa
 
Hapana wasihame...wabaki huko huko.Haki itatendeka tu.Kama Lipumba sawa..kama Maalim sawa.
Wakihama na Cuf itakufa rasmi, maana watahama na wabunge na uchaguzi mdogo utafanyika ambapo Cuf Lipumba haitaambulia chochote..wanaweza kubaki na wabunge wawili watatu.. ruzuku itapungua kama sio kuikosa kabisaa
 
Back
Top Bottom