Mahondaw JF-Expert Member Joined Apr 9, 2013 Posts 75,020 Reaction score 184,748 Feb 27, 2017 Thread starter #21 ni ngumu said: Binadamu alikuwa nyani bado tu mnaamini ktk x na y...acheni kuwa wavivu wa kufikiria..wazungu watawatawala sn Click to expand... Heee wewe unapingana na biology???
ni ngumu said: Binadamu alikuwa nyani bado tu mnaamini ktk x na y...acheni kuwa wavivu wa kufikiria..wazungu watawatawala sn Click to expand... Heee wewe unapingana na biology???
Mahondaw JF-Expert Member Joined Apr 9, 2013 Posts 75,020 Reaction score 184,748 Feb 27, 2017 Thread starter #22 Nokia83 said: Wakat mnajadili jinsia za watt kuna watu hawana hata mtt na wanahangahika kuwatafuta. Mungu awafanyie wepesi wapate watt. Click to expand... Yote nikazi ya mungu lakini Hatujawasema vibaya wala. mungu wetu ni muweza yote
Nokia83 said: Wakat mnajadili jinsia za watt kuna watu hawana hata mtt na wanahangahika kuwatafuta. Mungu awafanyie wepesi wapate watt. Click to expand... Yote nikazi ya mungu lakini Hatujawasema vibaya wala. mungu wetu ni muweza yote
Mahondaw JF-Expert Member Joined Apr 9, 2013 Posts 75,020 Reaction score 184,748 Feb 27, 2017 Thread starter #23 WirelessBrain said: Kwa hili suala wewe unaamini katika nini? Click to expand... Ndo nimemshangaa sana asee
WirelessBrain said: Kwa hili suala wewe unaamini katika nini? Click to expand... Ndo nimemshangaa sana asee
Thread Starter JF-Expert Member Joined Mar 16, 2017 Posts 1,394 Reaction score 1,070 Aug 15, 2017 #24 [emoji125][emoji125][emoji125] Sent using Jamii Forums mobile app from my Android phone