Wakati nasubiria uber, nawapatia huduma ya kutengeneza QR Code

Wakati nasubiria uber, nawapatia huduma ya kutengeneza QR Code

Alvin John

Member
Joined
Mar 27, 2018
Posts
56
Reaction score
25
Natengeneza QR Code kwaajili ya kuitumia kwenye biashara yako au business card yako kwa bei nafuu kabisa ya offer sawa na bure! Faida ya QR Code kwa mfanyabiashara au mjasiriamali ni kwamba hufanya bidhaa yako au biashara yako kuwa ya thamani na yenye kupokelewa vizuri zaidi, pia QR Code huifadhi mawasiliano yako pamoja na maelezo ya bidhaa au biashara yako kwa kaalama kadogo tu ambacho hakitachukua nafasi kubwa mahali hapo utakapoiweka.

QR Code hutumika dunia nzima kwa wafanyabiashara wakubwa sana na wadogo pia, mfano.. Waangalie akina Deskjet kwenye packing za printer zao kuna QR Code, tecno, samsung, nokia na nyingine nyingi. Tanzania angalia bidhaa za kina Mh.Mengi (Kilimanjaro water), Mh.Bakhresa (Uhai) na Mh.Mo (Masafi) kwote huko utaona hii QR Code ikiweka ubora zaidi na thamani kubwa kwenye bidhaa zao zinazosambaa sehemu kubwa ya dunia.

Unasubiri nini?! Pata leo QR CODE yako uitumie milele hadi Mungu atakapokunyamazisha mwenyewe, ipate kwa bei nafuu kabisa ya Tzsh.30,000/= tu, karibu.. Asante.
 
Hongera mkuu
Tofauti yake ni nini na bar code?
Asante sana ndugu.. Barcode unarenew kila mwaka mkuu ila QR Code ni lifetime hakuna kurenew na Barcode ni gharama zaidi ila huwezi kuweka vitu vingi, sanasana ni bei ya bidhaa tu ila QR Code unaweka full details kuhusu wewe pamoja na bidhaa yako.
 
Asante sana ndugu.. Barcode unarenew kila mwaka mkuu ila QR Code ni lifetime hakuna kurenew na Barcode ni gharama zaidi ila huwezi kuweka vitu vingi, sanasana ni bei ya bidhaa tu ila QR Code unaweka full details kuhusu wewe pamoja na bidhaa yako.
Imekaa vema sana
 
Kuna matomaso na wavivu wa google wawekee kapicha ka QR Code wakaone!.
Yawezekana hawajui hata unachozungumzia mkuu.
 
Kuna matomaso na wavivu wa google wawekee kapicha ka QR Code wakaone!.
Yawezekana hawajui hata unachozungumzia mkuu.
Sawa ndugu naweka hii hapa QRCode Me.png
 
Asante sana ndugu.. Barcode unarenew kila mwaka mkuu ila QR Code ni lifetime hakuna kurenew na Barcode ni gharama zaidi ila huwezi kuweka vitu vingi, sanasana ni bei ya bidhaa tu ila QR Code unaweka full details kuhusu wewe pamoja na bidhaa yako.
hii huduma ya QR Code usajiri wake ukoje mpaka uende brella kusajiri au inakuwaje?
 
hii huduma ya QR Code usajiri wake ukoje mpaka uende brella kusajiri au inakuwaje?
Hapana.. Sio lazima uende brella, hii utaipata hata ukiwa nyumbani kwako muhimu ututumie details zako unazotaka zionekane hapo kwenye QR Code. Barcode ndio inamlolongo mrefu hadi uende GSM
 
Punguza bei hiyo la si hivyo ntakutengenezea QR code
 
Biashara anayofanya ni sawa na kutoa huduma ya kusajili akaunti za Facebook kwa gharama nafuu
10,000 akipata watu 10 ana shilingi ngapi? Kuna watu wengi wanalipwa 3000,5700 na 6000 kwa siku tena kazi ngumu ya kushinda juani. Tusipende kubeza kazi za watu
 
Yaani mi nakupa hela unitengenezee tudoti doti.!!! Dunia imefika mbali naomba isimame nishuke.
 
Back
Top Bottom