Wakala wa kusafirisha mzigo toka China hadi Tanzania

KAPURO

JF-Expert Member
Feb 12, 2016
235
250
Ndugu zangu samahani, naombeni mwenye taarifa sahihi wa wakala anayesafirisha mzigo toka China hadi Tanzania kwa bei nafuu.
Mara Yangu ya kwanza kununua mzigo China lakini nakumbana na changamoto ya usafiri bei kubwa sana.
 

Mwl.RCT

JF-Expert Member
Jul 23, 2013
8,731
2,000
Ndugu zangu samahani, naombeni mwenye taarifa sahihi wa wakala anayesafirisha mzigo toka China hadi Tanzania kwa bei nafuu.
Mara Yangu ya kwanza kununua mzigo China lakini nakumbana na changamoto ya usafiri bei kubwa sana.
Je mzigo unauzito wa kilo ngapi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom