Wakala wa huduma za ajira (TaESA)

mchakachuaji

Member
Aug 12, 2010
58
0
Ni kweli kuna TAESA lakini HAKIKA ukiwauliza mpaka sasa wamewataftia watu wangapi kazi utalia manake jumla yake hawafiki hata 20 toka ianzishwe! I have evidence. na kama ni ofisi ya kuifuta basi ya kwanza ni TAESA. Sereikali nayo inatumix mara TAESA mara SEKRETARIATI YA AJIRA mara TUME YA UTUMISHI zote hewa bora hata RADDAR RECRUITMENT. Niambieni zile nafasi za kazi za BUNGENI NA ZA NIDA zmeyeyukia wapi?
 

Belo

JF-Expert Member
Jun 11, 2007
12,657
2,000
Ni kweli kuna TAESA lakini HAKIKA ukiwauliza mpaka sasa wamewataftia watu wangapi kazi utalia manake jumla yake hawafiki hata 20 toka ianzishwe! I have evidence. na kama ni ofisi ya kuifuta basi ya kwanza ni TAESA. Sereikali nayo inatumix mara TAESA mara SEKRETARIATI YA AJIRA mara TUME YA UTUMISHI zote hewa bora hata RADDAR RECRUITMENT. Niambieni zile nafasi za kazi za BUNGENI NA ZA NIDA zmeyeyukia wapi?
Umesema ukweli sidhani kama TAESA ina kazi tena hasa baada ya mchakato wa ajira za serikali kuhamishiwa kwa Sekretarieti ya Ajira na Utumishi wa Umma.Nilipeleka CV yangu tangu mwaka jana pale hata sijawahi kuitwa
 

MWENDAKULIMA

JF-Expert Member
Jul 17, 2009
953
195
Umesema ukweli sidhani kama TAESA ina kazi tena hasa baada ya mchakato wa ajira za serikali kuhamishiwa kwa Sekretarieti ya Ajira na Utumishi wa Umma.Nilipeleka CV yangu tangu mwaka jana pale hata sijawahi kuitwa

Mkuu signature yako nimeikubali naomba ui-bold na kuipa color ili watu wengi waione.teh teh teh
 

MWENDAKULIMA

JF-Expert Member
Jul 17, 2009
953
195
Ni kweli kuna TAESA lakini HAKIKA ukiwauliza mpaka sasa wamewataftia watu wangapi kazi utalia manake jumla yake hawafiki hata 20 toka ianzishwe! I have evidence. na kama ni ofisi ya kuifuta basi ya kwanza ni TAESA. Sereikali nayo inatumix mara TAESA mara SEKRETARIATI YA AJIRA mara TUME YA UTUMISHI zote hewa bora hata RADDAR RECRUITMENT. Niambieni zile nafasi za kazi za BUNGENI NA ZA NIDA zmeyeyukia wapi?

Acha hasira mkuu.Hao RADAR si wanahitaji malipo? Ninavyofahamu sekretarieti ya utumishi wa umma hawahusiki na ajira za private sector so sidhani kama wanafanya kazi hiyohiyo ya TAESA.
 

andy90

JF-Expert Member
Mar 5, 2014
266
225
Jamani kuna kitu kinaitwa taesa,mimi zamani nilikuwa siwaamini naona ni siasa tu za serikali,lakini nimejiandikisha pale jamaa wamenitafutia kazi. tena nzuri sana. tuchangamke si unajua tena kujaribu sehemu yoyote. nime struggle miaka 3 mtaani. j3 ndio naanza kazi.
 

Azim Sokoine

JF-Expert Member
Aug 20, 2014
1,152
2,000
Taesa nilipelekaga cv yangu ikapita muda...lakini siku moja wakanipigia simu kuwa nahitajika Nbc bank ila sema nilishakuwa nimepata kazi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom