Pastor Achachanda
JF-Expert Member
- May 4, 2012
- 3,023
- 1,317
Natengeneza-
1.Shampoo za aloevera,karoti,mayai(ya kuku wa kienyeji),apple na ukwaju.
2.Dawa za usafi chooni,kufulia,kuoshea vyombo,sabuni ya kuoshea vioo vya magari
3.Jam ya nyanya,papai,tangawizi nk.
Kama kuna mtu anataka kuwa wakala kutoka Songea ani pm.
1.Shampoo za aloevera,karoti,mayai(ya kuku wa kienyeji),apple na ukwaju.
2.Dawa za usafi chooni,kufulia,kuoshea vyombo,sabuni ya kuoshea vioo vya magari
3.Jam ya nyanya,papai,tangawizi nk.
Kama kuna mtu anataka kuwa wakala kutoka Songea ani pm.