BOB LUSE JF-Expert Member Joined Jan 25, 2014 Posts 3,810 Reaction score 3,407 Feb 11, 2016 Thread starter #61 Root said: Kila msichana umuonae anapendeza mji huu jua kuna mtu anagharamia, sasa wewe jipeleke tu siku mwenyewe akirudi utaishia umia bure Click to expand... kweli mkuu! unaona mwamamke amenoga.anakuchekea unaona umeua tembo kwa ubua kumbe kuna mwenza
Root said: Kila msichana umuonae anapendeza mji huu jua kuna mtu anagharamia, sasa wewe jipeleke tu siku mwenyewe akirudi utaishia umia bure Click to expand... kweli mkuu! unaona mwamamke amenoga.anakuchekea unaona umeua tembo kwa ubua kumbe kuna mwenza
BOB LUSE JF-Expert Member Joined Jan 25, 2014 Posts 3,810 Reaction score 3,407 Feb 11, 2016 Thread starter #62 Pr cure said: Hamna mwanamke wa peke yako bongo hata umpe kitu gani lazima atachepuka tuu yani sijibkuchepeuka kuna ladha gani yanii?????? Click to expand... Hawa ndugu ni sheedah.kadri unavyotatua matatizo yake ndio asivyoridhika!
Pr cure said: Hamna mwanamke wa peke yako bongo hata umpe kitu gani lazima atachepuka tuu yani sijibkuchepeuka kuna ladha gani yanii?????? Click to expand... Hawa ndugu ni sheedah.kadri unavyotatua matatizo yake ndio asivyoridhika!
BOB LUSE JF-Expert Member Joined Jan 25, 2014 Posts 3,810 Reaction score 3,407 Feb 11, 2016 Thread starter #63 dabo said: Hahahahaha eti tallying😀😀 Click to expand... kweli mkuu! tunapangwa mnoo
Daby JF-Expert Member Joined Oct 26, 2014 Posts 34,954 Reaction score 80,256 Feb 11, 2016 #64 BOB LUSE said: kweli mkuu! tunapangwa mnoo Click to expand... Ila na sisi huwa tunawapanga mkuu. Maana hiyo tallying ni me wamefanya kazi ke hawawezi kujifanya.
BOB LUSE said: kweli mkuu! tunapangwa mnoo Click to expand... Ila na sisi huwa tunawapanga mkuu. Maana hiyo tallying ni me wamefanya kazi ke hawawezi kujifanya.
BOB LUSE JF-Expert Member Joined Jan 25, 2014 Posts 3,810 Reaction score 3,407 Feb 11, 2016 Thread starter #65 dabo said: Ila na sisi huwa tunawapanga mkuu. Maana hiyo tallying ni me wamefanya kazi ke hawawezi kujifanya. Click to expand... Hahahaa[emoji2] [emoji1] [emoji12] .sisi ndio customer.
dabo said: Ila na sisi huwa tunawapanga mkuu. Maana hiyo tallying ni me wamefanya kazi ke hawawezi kujifanya. Click to expand... Hahahaa[emoji2] [emoji1] [emoji12] .sisi ndio customer.
Bitoz JF-Expert Member Joined Aug 27, 2015 Posts 30,822 Reaction score 126,643 Feb 11, 2016 #66 Mbona mzembe[emoji780] ....tuachie mzigo sisi[emoji12] [emoji12] [emoji124] [emoji124]
Daby JF-Expert Member Joined Oct 26, 2014 Posts 34,954 Reaction score 80,256 Feb 11, 2016 #67 BOB LUSE said: Hahahaa[emoji2] [emoji1] [emoji12] .sisi ndio customer. Click to expand... Na ndio hivyo tena papuchi ni tamu hakuna namna...
BOB LUSE said: Hahahaa[emoji2] [emoji1] [emoji12] .sisi ndio customer. Click to expand... Na ndio hivyo tena papuchi ni tamu hakuna namna...
ezma JF-Expert Member Joined Dec 6, 2014 Posts 1,463 Reaction score 533 Feb 11, 2016 #68 We ungeendela kula mzigo bure
BOB LUSE JF-Expert Member Joined Jan 25, 2014 Posts 3,810 Reaction score 3,407 Feb 11, 2016 Thread starter #69 ezma said: We ungeendela kula mzigo bure Click to expand... mizigo ya bure siitaki siku hizi.nimeshtuka.
ezma said: We ungeendela kula mzigo bure Click to expand... mizigo ya bure siitaki siku hizi.nimeshtuka.
nsanzu JF-Expert Member Joined Jul 29, 2015 Posts 4,953 Reaction score 5,829 Feb 11, 2016 #70 Usione Ukadhan
Analyse JF-Expert Member Joined Jan 19, 2014 Posts 17,637 Reaction score 47,708 Feb 12, 2016 #71 Ukimchunguza sana bata hutomla mkuu.