Wakaguzi wa mashule wabadili mbinu

Wakaguzi wa mashule wabadili mbinu

Anyway,na kwa faida ya wengine pia.vigezo,uwe na uzoefu wa miaka mitano kazini kuendelea,uwe na credit 2 kuendelea ktk cheti chako cha form 4.kwa waombaji wapya milango iko wazi kuanzia last week.pia wenye degree na diploma wapo wanasomea hii koz hata masters mnakaribishwa.nb:maombi yako yapitie kwa viongozi wako bila kufanya hivo nafasi haitakuwepo.Karibuni
 
nipm nikupe muongozo wa kupata nafasi ya kusoma hiyo koz.nipo adem-bagamoyo.


Sawa nashukuru sana lakini napata shida upande wa kuanzisha pm hivyo naomba unipe mawasiliano au uje pm wewe plz@
 
Anyway,na kwa faida ya wengine pia.vigezo,uwe na uzoefu wa miaka mitano kazini kuendelea,uwe na credit 2 kuendelea ktk cheti chako cha form 4.kwa waombaji wapya milango iko wazi kuanzia last week.pia wenye degree na diploma wapo wanasomea hii koz hata masters mnakaribishwa.nb:maombi yako yapitie kwa viongozi wako bila kufanya hivo nafasi haitakuwepo.Karibuni


Mkuu Mimi nina miaka mitatu kazini! kwa hiyo siwezi kusoma hii kozi daaaaah @
 
Lesson plan ni michosho tu, watu wanajaza vizuri na hawafundish kilichoandikwa
 
Watoto huku bush hawasomi wakimaliza masomo wanaacha madaftari yote kweny madawati yao kesho yake wakija wanaendelea mazingira yao si rafiki kimasomo
 
Hiyo mada nimeipenda lakin sijui kama kweli hii mada imewafikia wakaguzi wate nchini au ni baadhi tu ya halmashauri.
 
Hakuna haja kuendelea kukagua maandalio pekee bali wapewe japo dakika hata 20 wafundishe darasani ili kuona pia nature ya wanafunzi walioko mashuleni.

Kama wakiendelea kukagua tu maandalio wataishia kuandika clean certificate kwa shule mwishowe wanafunzi wanafeli na walimu kuishia kufukuzwa ama kuhamishwa au wakuu kushushwa vyeo.

Madiwani na maafisa watendaji pia waelimishe wananchi wao kuhusu ushiriki wao juu ya kufuatilia maendeleo ya watoto wao kielimu badala ya kuendelea kushambulia walimu.

Jamii inapaswa kuwa makini na hili la elimu kwanza badala ya kuendelea na mambo ya ushabiki usio na tija.

Wakague na viwango vya elimu vya wazazi/ walezi.
 
Mimi ni mwalimu na napenda sana kusomea ukaguzi japo kwa sasa wamebadili jina na kuita "Udhibiti ubora wa elimu" nisaidieni kujua sifa za kujiunga na chuo na fursa za kutoka zaidi ya ualimu nilionao@
Kama unataka ukaguzi Adem inakufaa zaidi
 
Naamini hata wakaguz wanafanya hivyo kwasababu wanajuwa Hali ilivyo mashuleni Kwan mashuleni kunachangamoto Sana sasa ukitaka kufuatilia Kila Kitu wanaweza kujikuta wanalia bure Kwan wanajuwa Hali ilivyo huko so usiwalaumu
 
Elimu yetu ndo inavyopotea hata wakaguzi wetu hawana Tija, miaka yote wakaguzi wanazunguka kuangalia maandalio,maazimio,nk, halafu wanasubili mshahara kwa ofisi, hamwezi kuwa nabinu nyingine ya ukaguzi ili kuboresha elimu,???? Wanachosha sana.
Hakuna haja kuendelea kukagua maandalio pekee bali wapewe japo dakika hata 20 wafundishe darasani ili kuona pia nature ya wanafunzi walioko mashuleni.

Kama wakiendelea kukagua tu maandalio wataishia kuandika clean certificate kwa shule mwishowe wanafunzi wanafeli na walimu kuishia kufukuzwa ama kuhamishwa au wakuu kushushwa vyeo.

Madiwani na maafisa watendaji pia waelimishe wananchi wao kuhusu ushiriki wao juu ya kufuatilia maendeleo ya watoto wao kielimu badala ya kuendelea kushambulia walimu.

Jamii inapaswa kuwa makini na hili la elimu kwanza badala ya kuendelea na mambo ya ushabiki usio na tija.
 
Hawa wabaguzi nao ni ma%"&$,, tu mtu anakuja kukagua kazi ananuka mipombe si akakague vilabu huko ovyo mno
 
Waambie mods wakusaidie kubadilisha kichwa cha habari yako, hakuna neno 'mashule' kwenye kiswahili!
 
Back
Top Bottom