Wajuzi wa mambo naomba tushirikishane hapa

Wajuzi wa mambo naomba tushirikishane hapa

Daisam

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Posts
2,622
Reaction score
3,147
Je, ni halali kutoa fedha kwa ajili ya huduma uliyopewa katika ofisi za umma?
Kuna baadhi ya ofisi(Taasisi) zinatoza fedha kwanza ndiyo ziweze kukuhudumia, hasa pale panapohusu kusainiwa nyaraka zako na kugonga mhuri wa taasisi hiyo. Je, hii siyo rushwa?

Taasisi zisizojihusisha na rushwa hizo ni SHULE. Sijawahi kuona MWL. MKUU /MKUU WA SHULE anaomba anauliza kwanza kama una shilingi ili akuhudumie. Karibu kwa maoni.
 
Nyie wajuvi mko wapi..!? Njooni huku mnaitwa, hii ni noma sana.!😀🙂)🙂)🙂)
 
Hivi nyie wajuvi ni kwamba hamjaona ama mnatafakari namna sikukuu itakavyokuwa ngumu mwaka huu?
Njooni bhana tunasubiria unyambulishaji hapa.
 
Back
Top Bottom