Wajuvi, hii ni gari gani?

Kazwala mkuu

JF-Expert Member
Jul 2, 2016
1,012
2,000
hizo ni gari za pono mzee, uzuri woote huo wa sura, mguu, every thing, akivua pichu, bora hata mtoto wa mbagala. kwanza matundu yote hapo yalishafumuliwa hata panya anaweza kuweka kiota. sasa wanini huyo kama sio wa kupiga naye picha tu.
Kweli kabisa, unaweza kuona bodi safi kumbe engen imechoka.....ila kama ni chombo ya bei kali hata ukipiga nayo picha tu ni mauzo.
 

Mtanzanika

JF-Expert Member
Feb 27, 2012
2,391
2,000
hizo ni gari za pono mzee, uzuri woote huo wa sura, mguu, every thing, akivua pichu, bora hata mtoto wa mbagala. kwanza matundu yote hapo yalishafumuliwa hata panya anaweza kuweka kiota. sasa wanini huyo kama sio wa kupiga naye picha tu.
Hivi watoto wa mbagala ni wa hovyo eenh?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Drone Camera Wajuvi piteni hapa Jamii Photos 7
A Chap kwa haraka wajuvi wa mambo Jamii Photos 6
Robot la Matope Wajuvi na Wajuzi wa Draft Jamii Photos 10
Planett Kwa wale wajuvi wa mambo Jamii Photos 2
The Bleiz Couple super kabisa hii Jamii Photos 5

Similar threads

Top Bottom