Wajumbe wa CCM Kijitonyama wafakamia Bia kabla ya kwenda kwenye Uchaguzi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajumbe wa CCM Kijitonyama wafakamia Bia kabla ya kwenda kwenye Uchaguzi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tusker Bariiiidi, Jul 7, 2012.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Baadhi ya Wajumbe uchaguzi wa CCM kata ya K'nyama ambao unafanyika katika Ukumbi wa Utoji uliopo Sinza wameonekana dhahiri asubuhi hii wakifakamia Bia na Viroba aka "LAPTOP" huku wengine wakiweka katika chupa za maji kabla ya kuingia katika Uchaguzi wa kata! kwa mtakaokumbuka mwisho wa wiki iliyopita uchaguzi katika kata ya Kawe ulitumbuka nyongo baada ya wajumbe na Wagombea kupigana kwa viti na ngumi kavu kavu. Sijui leo itakuwaje kwani wajumbe wa Kijitonyama ni watu wanaojiweza hivyo wengi wao wanaweza wakawa na "MANATI YA KIZUNGU" aka Bastola. TEGENI MASKIO...
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,961
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Na Laptop Zinamsaada sana...
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wacha wakaumane tuliona kawe,temeke na maeneo mengine hiyo ndiyo tabia yao.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280

    fuatilia ujuwe kama hizo bia na 'laptop' wamenunua wenyewe au 'wamenunuliwa'.
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kila mmoja alikuwa anajilipia mwenyewe,ila wengi wao haswa kina Mama walikuwa wanajizungushia "Round" wenyewe yawezekana labda kuna kamgao kalipita kabla. JAMBO MOJA: Wengi ni wasafi sana kimavazi na wengi wamekuja na Usafiri wao wenyewe! Tofauti na wale wa Kawe sikujua kuna Wana-CCM WASAFI kimuonekano na WANANUKIA.
     
  6. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,385
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ha haaaa sasa hapo maamuzi yao kwenye uchaguzi si yatakuwa yaki Laptop laptop ,watamlaumu nani ?
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Wajumbe wengi wanazungukazunguka katika Baa zinazozunguka Ukumbi wakipeana Mikakati,huku wakizinywa Bia kwa mtindo wa "TUMGIDIE B.W.E.G.E"
     
  8. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ccm ni walevi
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi kuna Vigroup mbali mbali vimekaa vinagawa Rushwa ya Round kwa kwenda mbele.
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Ritz, Rejao and the like watakushukia vibaya maana ni wakufunzi wa ilimu ahera!
     
  11. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,844
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    mkuu

    Laptop zilikuwa za brand gani , kiroba original, Konyagi, Zed au Dollars
     
  12. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,181
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha haaaaaaaaaaa yaani wanatumia fire extinguishers na Laptop! Hawa jamaa kiboko
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Viroba vya Konyagi Kaka.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,139
    Likes Received: 7,099
    Trophy Points: 280
    Huku kwangu kesho ndio wanachaguana lakini usiku wa kuamkia leo hawakulala kutembeza rushwa, nilikaa kwenye bar moja iko barabarani mpaka saa 6 sita usiku wagombea walikuwa wanashindana kutoa rushwa.

    Bado kuna kitu sijakielewa, hivi uongozi wa ngazi ya kata wanahongana pesa kiasi hiki je ni nini kinachowavutia? au ni ile miradi ya kulaza magari kwenye viwanja vya CCM? au ni zile fremu za maduka kwa baadhi ya ofisi za CCM!? AM CONFUSING.
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,541
    Likes Received: 2,160
    Trophy Points: 280
    CCM Chama Cha Mateja,tehe tehe tehe.
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kijitonyama nani kaibuka MSHINDI?
     
Loading...