Wajumbe ccm watishia kujiuzulu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajumbe ccm watishia kujiuzulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, May 7, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,433
    Likes Received: 28,101
    Trophy Points: 280
    Wajumbe wa ccm mwenge mkoani Dar-es-salaam watishia kujiuzulu nafasi zao kisa mizengwe na rushwa kwenye uchaguzi.
    Source:ITV habari za saa.
     
  2. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 933
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Wao waseme mgao haukuwafikia wasituletee mafyongo hapa
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,566
    Likes Received: 14,982
    Trophy Points: 280
    waondoke tu huko sio kwema hicho chama kimeshakufa huwezi kufanya kitu bila ya rushwa
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,923
    Likes Received: 1,703
    Trophy Points: 280
    Ni upepo tu utapita!!:A S-coffee:
     
  5. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 5,012
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    yani wao wanatishia kuja*** sasa hivi wakati wenzao wameisha haraa kitambo. Teh! Amakweli hiki kimbunga "katrina"
     
  6. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,550
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Waache warumbane hao kwani vita vya panzi furaha ya kunguru.

    Shardcole@Tabora1
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,937
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    walishapewa barua siku nyingi ya kuachia nafasi zao: source nape.
     
  8. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,164
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Hivi chaguzi za Serikali za Mitaa ni mwakani?
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    tumeshawambia wajiuzulu kabla rungu halijaeaangukia. source NAPE.
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hao ni magamba, source Nape
     
  11. s

    sawabho JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,378
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Utasikia hao ni miongoni mwa wale tunaotaka wajivue gamba katika mkakati wa chama kujivua gamba.
     
  12. b

    busara ya mzee Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waondoke ni mizigo,vyuma chakavu....kasema nape
     
  13. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tuache demokrasia ichukue mkondo wake, kwani kuondoka kwao wajumbe hao kunamaanisha kwamba hakuna demokrasia huko wanakotoka? Kwangu mimi demokrasia ni pamoja na mtu kuchagua chama anachokipenda kwa sera na mipango yake mizuri ya kuendeleza taifa hili, hongereni sana wazee wa mwenge mmetumia haki yenu ya kidemokrasia vizuri, hakuna haja ya kuona kuwa huko walikotoka ni kubaya au walikokwenda ndio kuzuri, utamu wa pipi mate yako na hali ya mdomo ulivyoamka siku hiyo.
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Maombi na Funga ya Kamanda Lema yamepata kibali machoni pa Bwana Mungu wa Majeshi!

    Sasa wanavurugana wenyewe kwa wenyewe!
     
  15. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,527
    Likes Received: 2,614
    Trophy Points: 280
    Kweli asiyejua kufa na achungulie kaburi ...chi chi emu byebye.
     
  16. k

    kitero JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari njema kwa cdm na habari mbaya kwa ccm
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Waondoke huko kuzimu na waje uzimani haraka sana kabla safina ..
     
  18. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya MAOMBI na KUFUNGA kwa Kamanda Lema bila unafiki sasa yageuka KIMBUNGA KATRINA na hata ikamzoa Andengenya kule A-Town; usipime!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    I never trusted DSM people in politics.
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ndio maana yake
     
Loading...