Wajumbe 25 kati ya 32 wa kamati kuu ya CCM

Wajumbe 25 kati ya 32 wa kamati kuu ya CCM

Kingunge!!!!

Nani alimchagua kuwa mjumbe.
Katika hali isiyokuwa ya kawaida katika kikao cha kamati KUU ya CCM kinachoendelea mjini Dodoma kimehudhuriwa na wajumbe wachache(25 kati ya 32) bila maelezo kutolewa, mbaya zaidi ndani ya hao 25 waliohudhuria wapo wajumbe waliokuwa wanamuunga mkono Lowassa.

mfano Emmanuel Nchimbi na Kingunge.
 
mnajitahidi kuchambua kama vile mlikuwepo kwenye kamati kuu yetu tunapo jadili, ila nataka niwambie futilieni yenu haya hayawahusu ya ngoswe mwachie ngoswe mwenyewe!! ccm haiwahusu
 
Kunawatu hamna akili wewe unaweza kuwa unaongoza hivi Tangu lini kingunge amekuwa mjumbe wa kamati kuu hovyo kabisa.

Sifa mbaya sana wanayopewa UKAWA ni kujionyesha kuwa ni watu wenye fujo na mihemko. Hata hapa jamii forum wameonekana hivyo hivyo. Hamuoni kama mnaharibu harakati zenu. Siasa nzuri ni zenye ukweli unaoshawishi sio porojo na propaganda za uongo. Tunakoelekea ndio mbali mtaishiwa porojo au uongo wenu utagundulika mtapoteza mvuto kabisa.

Mimi nikiangalia team ya Lowasa iliyoko CCM nashawishika kuwa CCM inaenda kuwa chama safi mno baada ya uchaguzi na hawa watu kutoka. Ukiona Chadema mambo yanakuwa tofauti. Wale wasafi wanajiweka pembeni. Time will tell na naamini watanzania wana akili wanaona. Kuja hapa watu mia kuandika andika kila mnachowaza bila hata kukichekecha hakitasaidia kitu.
 
mwenyekiti wa ccm kwa sasa anatakiwa kusoma alama za nyakati la sivyo chama kitamfia mikononi mwake kwa kadiri hali inavyokwenda hii hali ya wajumbe 25 kati ya 32 kuhudhuria kikao maana yake ni nini na kati ya hao kuna fans of lowasa. hii ni hali ya hatari sana
 
Bas watakuwa kama ishirin hiv, mwenyekit alikuwa anatia huruma mnyonge,ana hasira..inshort he looks stressed up

Ukweli mtupu umeongea yaani JK yamemshuka kwa jinsi nilivyomuona jana ni mtu ambaye hana uhakika wa chama chake kupata ushindi!
 
Kwani mkuu sinilisikia wema sepetu nae yupo dodoma hawezi kujazilizia namba hapo..
 
Katika hali isiyokuwa ya kawaida katika kikao cha kamati KUU ya CCM kinachoendelea mjini Dodoma kimehudhuriwa na wajumbe wachache(25 kati ya 32) bila maelezo kutolewa, mbaya zaidi ndani ya hao 25 waliohudhuria wapo wajumbe waliokuwa wanamuunga mkono Lowassa.

mfano Emmanuel Nchimbi na Kingunge.

wataisoma no T 2015 ELN
 
Hivi na wewe ni mwenye ccm! Poleee riz moko aongee mini wewe ukisema ni mwenye ccm!!? Makongoro pia hana lake hapo mshua aliasisi akasahau kuchukua chao mapema! Wewe toroka njoo ukawa !!
 
Katika hali isiyokuwa ya kawaida katika kikao cha kamati KUU ya CCM kinachoendelea mjini Dodoma kimehudhuriwa na wajumbe wachache(25 kati ya 32) bila maelezo kutolewa, mbaya zaidi ndani ya hao 25 waliohudhuria wapo wajumbe waliokuwa wanamuunga mkono Lowassa.

mfano Emmanuel Nchimbi na Kingunge.
Kuongeza chumvi hufanya taarifa yako kuonekana ya hovyo.
Toka lini Kingunge amekuwa mjumbe wa kamati kuu ya ccm?
 
Akidi imetimia na Katibu yupo. Upande wa pili hata bila Akidi maadamu kuna pesa twende tu. Ni moja ya sababu za kutisha sana Ukawa wakichukua nchi. Kwa sasa tu hawafuati sheria zao walizojiwekea:mad2::mad2:
 
Naomba kujuzwa kama hawa wameudhuria.
1.Bilal
2.Pinda
 
Kama hujui jambo uliza.mahudhurio yamekuwa hivyo kwa sababu Wajumbe wengine wa KAMATI KUU walichukua fomu kugombea katika Uraisi ama Ubunge Kwa hio hio hawawezi kushiriki kwenye kikao hicho tena kujadili Wagombea wakati yeye alikuwa mgombea. CCM ni Taasisi kubwa.

vipi nape na jimbo lake la mtama
 
mwenyekiti wa ccm kwa sasa anatakiwa kusoma alama za nyakati la sivyo chama kitamfia mikononi mwake kwa kadiri hali inavyokwenda hii hali ya wajumbe 25 kati ya 32 kuhudhuria kikao maana yake ni nini na kati ya hao kuna fans of lowasa. hii ni hali ya hatari sana

Chama ni kama daladala akushuka mwingine anapanda.
 
Duh, mwaka huu tutaaminishwa mengi. Hivi kingunge naye ni mjumbe wa kamati kuu ya CCM? Mwenezenu nilikuwa sijui, nashukuru kwa kujuzwa.
 
Back
Top Bottom