Wajumbe 25 kati ya 32 wa kamati kuu ya CCM

Wajumbe 25 kati ya 32 wa kamati kuu ya CCM

Bas watakuwa kama ishirin hiv, mwenyekit alikuwa anatia huruma mnyonge,ana hasira..inshort he looks stressed up

Na ameweka zaidi kwa gafla! Bila shaka anajiuliza "hivi Lowasa akiingia ikulu wakati nimejjtahidi kumzibia itakuwaje! "
Nimsaidie jibu, uwe mpole tu jamaa kasema hadharani hata lipia kisasi! Ila angalizo: msimpige mabomu! Mkimpiga mabomu piga ua lazima atakushughulikia na uko wako wote! Maana piga ua lazima ataingia ikulu! Hii ni kwa sababu mbili:
1. Kundi kubwa linalompenda Lowasa hata kama akipakwa matope namna gani!
2. Kundi kubwa linaloichukia ccm hata kama ukiisifia ccm namna gani! Hii chuki inaongezeka kukua hasa kutokana na matusi yanayotolewa kwa watu wanaoshiriki maandamano ya kumsapoti Lowasa! Wanawabeza boda boda, mama lishe na kuwaita watu wote walioshiriki kuwa ni vibaka!
 
Ulimwona Kkwete alivyohemka wakati wa ufunguzi?
Baada ya Kinana kusoma akidi,JK kasema ''endeleeni,kikao kimefunguliwa'' utafikiri amestuliwa na kuhamaki!
Kwanza akiangalia anamwona Kimbisa,Shamsa,Nchimbi n.k ! Utajadili kitu gani hapo kwa afya ya ccm kisiifikie CHADEMA aliko bosi Edward?
Its real frustrating!

Ukitilia maanani kuwa hawezi kuwafukuza! Huko NEC ndio Usipime! Lowasa bado amejaa huko!
 
Kama hujui jambo uliza.mahudhurio yamekuwa hivyo kwa sababu Wajumbe wengine wa KAMATI KUU walichukua fomu kugombea katika Uraisi ama Ubunge Kwa hio hio hawawezi kushiriki kwenye kikao hicho tena kujadili Wagombea wakati yeye alikuwa mgombea. CCM ni Taasisi kubwa.

Acha uzushi. Mbona Wassira yupo? Hiyo siyo sababu
 
Kama hujui jambo uliza.mahudhurio yamekuwa hivyo kwa sababu Wajumbe wengine wa KAMATI KUU walichukua fomu kugombea katika Uraisi ama Ubunge Kwa hio hio hawawezi kushiriki kwenye kikao hicho tena kujadili Wagombea wakati yeye alikuwa mgombea. CCM ni Taasisi kubwa.

.....ccm ni taasisi kubwa lakini iliyokosa mwelekeo na mvuto kwasasa...!
 
CCM Wamezoea kuishi kwa kulishwa ubwabwa maharage, kuishi kinafiki, kuishi kwa uzushi na uongo. Ndio maana Makufuri yaliyokosa makomeo anadandanya mchana kweupe ati atatoa elfu hamsini kila kijiji kwa pesa ipi na bajeti aliyopishia wapi? Au kusema atawapa waalimu laptop huku anajua ni CCM hiyohiyo iliyofanya waalimu waonekane dhalili kiakili na kiafya, bil 19 tu imekuwa tabu. Yaani CCM ni wajinga sana.
Habari ndio hio ya uzushi ni ya kwako maana umezoea kuzushiwa
 
Kama hujui jambo uliza.mahudhurio yamekuwa hivyo kwa sababu Wajumbe wengine wa KAMATI KUU walichukua fomu kugombea katika Uraisi ama Ubunge Kwa hio hio hawawezi kushiriki kwenye kikao hicho tena kujadili Wagombea wakati yeye alikuwa mgombea. CCM ni Taasisi kubwa.
Nilimuona Wassira (urais na ubunge)
 
Kufanya kikao ambacho mnajadili mambo ya siri jinsi ya kupambana na adui lakini MNA uhakika kuwa wapo miongoni mwenu ni watu wa karibu na huyo adui na kwamba chochote mtakacho panga adui atajua ni hali ngumu sana.
Na mbaya zaidi ni kuwa Hanna uwezo wa kuwafukuza kikaoni. Sishangai mwenyekiti kuchanganyikiwa, afanyeje sasa? Lazima atie huruma kwa kweli. Maana hao maadui wa ndani wameamua kuhudhuria vikao vyote na hata chooni hawaendi ili kila kitu kinachopangwa wasikie, kazi wanayo.
 
Katika hali isiyokuwa ya kawaida katika kikao cha kamati KUU ya CCM kinachoendelea mjini Dodoma kimehudhuriwa na wajumbe wachache(25 kati ya 32) bila maelezo kutolewa, mbaya zaidi ndani ya hao 25 waliohudhuria wapo wajumbe waliokuwa wanamuunga mkono E.L, mfano Emmanuel Nchimbi na Kingunge
Think outside the box la EL!!!!!!
 
Vasco dagama itakuwa ilimjia ile picha ya cku ile wakat wanamwimbia Kamanda Lowassa, akahc itarud tena
 
Achana naye mshamba tu huyo hajui hata kanun za chama na uendeshaj wa vikao! Kwa mujibu wa kanuni wajumbe wote wanaoaswa kuhudhuria hata kama wamechukua form ina watatoka ukumbin pale tu agenda zinazowahusu zitafikiwa! So wajumbe wametoroka kikao huo ndio ukwel
Vipi wasira au haukumuona
 
Ulimwona Kkwete alivyohemka wakati wa ufunguzi?
Baada ya Kinana kusoma akidi,JK kasema ''endeleeni,kikao kimefunguliwa'' utafikiri amestuliwa na kuhamaki!
Kwanza akiangalia anamwona Kimbisa,Shamsa,Nchimbi n.k ! Utajadili kitu gani hapo kwa afya ya ccm kisiifikie CHADEMA aliko bosi Edward?
Its real frustrating!

Wewe ndio unajua hilo ila jk yeye hajui kuhusu hao kimbisa, shamsa na mchimbi.
 
Ulimwona Kkwete alivyohemka wakati wa ufunguzi?
Baada ya Kinana kusoma akidi,JK kasema ''endeleeni,kikao kimefunguliwa'' utafikiri amestuliwa na kuhamaki!
Kwanza akiangalia anamwona Kimbisa,Shamsa,Nchimbi n.k ! Utajadili kitu gani hapo kwa afya ya ccm kisiifikie CHADEMA aliko bosi Edward?
Its real frustrating!


Ni vizuri kama Katiba yao inaruhuru ni kulivunjilia mbali hili likamati kwa sasa likatengenezwa kama ya Maadili!
Kwa dalili hii JK chama kinamfia hata kabla ya Uchaguzi.
 
Back
Top Bottom