Wajue wanawake watatu magaidi ndani ya Marekani

Wajue wanawake watatu magaidi ndani ya Marekani

Soma ujumbe huo uelewe nikipata muda nitakuletea mwandishi wa habari wa kike wa cnn anayenyea ndoo mwenye asili ya iran baada ya kudakwa na majasusi wa marekani kuwa na mawasiliano na serkali ya iran

We endelea kunywa ulanzi
Usijiskie vibaya mkuu, mara ya 2 usikurupuke tu na kuandika kutokana na chuki zako, usiwe na element za KIKE mambo ya maumivu sjui nn achana nayo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ungeweka na picha zao tuwaone

Sent using Jamii Forums mobile app
Hao hapo ni pipa na mfuniko wote fyatu
Screenshot_2019-04-17-16-24-27.jpeg
 
Ilhan omar
Huyu wazazi wake waliomba ukimbizi marekan kutokana na vita ya ugaidi huko somalia mama ake mzazi alidanganya uhamiaji kuwa anaandamwa na magaidi baada ya kubadili dini na kuwa mkirsto kumbe ilikuwa ni janja ya kuingia marekani
Huyo ilihan alfika marekani akiwa na miaka minne amesoma kupitia kodi za wamarekani, ila alipoingia bungen anaitukana serkali ya marekani na kuidharau amesahau huko somalia ndugu zake wanakufa njaa amesahau wema wote
Elite wa usa wanamuangalia hajui kesho yake, waliompigia kura wanajuta, amewatukana waisrael amesahau israel ndio imeisimamisha marekani
Ametengeneza maadui kwa wazawa kila kukicha anatishiwa kufa na wazalendo


Rashida tlaib
Huyu naye ni mpalestina kule wanapotoka magaidi wa dunia
Familia yake ilihamia michigani miaka kadhaa iliyopita naye alianza kwa fujo miaka ya 2008 kupitia democratic ila alisoma alama za nyakati baada ya kuonjaa shuruba za elite mara kwa mara

Huyu anaipenda palestina kuliko marekani inayomlipa mshahara maajabu haya

Unajiuliza kama anaipenda palestina mbona wakiwa deported wanazimiaga airport


Ocarcio alexandria
Huyu anatoka new york asili yake ni tibeti kisiwa pendwa na marekani

Ila anaitukana serkali ta marekani
Bahati mbaya wamegundua huyu dada ni mgonjwa wa akili
Wapiga kura wanajutA wengi wanajiuliza akijipenyezaje yadi akagombea wazalendo wamarekani wanadai sera za uhamiaji zibadilishwe ili kuepuka magaidi ndani ya marekani

Kweli kuna watu hawana shukrani duniani

Ipo siku watatamani siku zirudi nyuma
[emoji3525][emoji3525]mibange ya njombe hii ..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ilhan omar
Huyu wazazi wake waliomba ukimbizi marekan kutokana na vita ya ugaidi huko somalia mama ake mzazi alidanganya uhamiaji kuwa anaandamwa na magaidi baada ya kubadili dini na kuwa mkirsto kumbe ilikuwa ni janja ya kuingia marekani
Huyo ilihan alfika marekani akiwa na miaka minne amesoma kupitia kodi za wamarekani, ila alipoingia bungen anaitukana serkali ya marekani na kuidharau amesahau huko somalia ndugu zake wanakufa njaa amesahau wema wote
Elite wa usa wanamuangalia hajui kesho yake, waliompigia kura wanajuta, amewatukana waisrael amesahau israel ndio imeisimamisha marekani
Ametengeneza maadui kwa wazawa kila kukicha anatishiwa kufa na wazalendo


Rashida tlaib
Huyu naye ni mpalestina kule wanapotoka magaidi wa dunia
Familia yake ilihamia michigani miaka kadhaa iliyopita naye alianza kwa fujo miaka ya 2008 kupitia democratic ila alisoma alama za nyakati baada ya kuonjaa shuruba za elite mara kwa mara

Huyu anaipenda palestina kuliko marekani inayomlipa mshahara maajabu haya

Unajiuliza kama anaipenda palestina mbona wakiwa deported wanazimiaga airport


Ocarcio alexandria
Huyu anatoka new york asili yake ni tibeti kisiwa pendwa na marekani

Ila anaitukana serkali ta marekani
Bahati mbaya wamegundua huyu dada ni mgonjwa wa akili
Wapiga kura wanajutA wengi wanajiuliza akijipenyezaje yadi akagombea wazalendo wamarekani wanadai sera za uhamiaji zibadilishwe ili kuepuka magaidi ndani ya marekani

Kweli kuna watu hawana shukrani duniani

Ipo siku watatamani siku zirudi nyuma
We chiz kwel ss hapo ugaidi uko wap

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ilhan Omar
Huyu wazazi wake waliomba ukimbizi Marekani kutokana na vita ya ugaidi huko Somalia. Mama yake mzazi alidanganya uhamiaji kuwa anaandamwa na magaidi baada ya kubadili dini na kuwa mkirsto kumbe ilikuwa ni janja ya kuingia Marekani

Huyo Ilihan alifika Marekani akiwa na miaka minne amesoma kupitia kodi za wamarekani, ila alipoingia bungeni anaitukana Serikali ya Marekani na kuidharau amesahau huko Somalia ndugu zake wanakufa njaa, amesahau wema wote.

Elite wa USA wanamuangalia hajui kesho yake, waliompigia kura wanajuta, amewatukana waisrael amesahau Israel ndio imeisimamisha Marekani. Ametengeneza maadui kwa wazawa kila kukicha anatishiwa kufa na wazalendo


Rashida Tlaib
Huyu naye ni mpalestina kule wanapotoka magaidi wa dunia.
Familia yake ilihamia Michigani miaka kadhaa iliyopita naye alianza kwa fujo miaka ya 2008 kupitia Democratic ila alisoma alama za nyakati baada ya kuonjaa shuruba za elite mara kwa mara

Huyu anaipenda Palestina kuliko Marekani inayomlipa mshahara maajabu haya

Unajiuliza kama anaipenda Palestina mbona wakiwa deported wanazimiaga airport


Ocarcio Alexandria
Huyu anatoka New York asili yake ni Tibeti kisiwa pendwa na Marekani

Ila anaitukana Serikali ya Marekani
Bahati mbaya wamegundua huyu dada ni mgonjwa wa akili.

Wapiga kura wanajuta wengi wanajiuliza akijipenyezaje yadi akagombea wazalendo wamarekani wanadai sera za uhamiaji zibadilishwe ili kuepuka magaidi ndani ya Marekani

Kweli kuna watu hawana shukrani duniani

Ipo siku watatamani siku zirudi nyuma

Kwa jina anaitwa "Ocarcio Alexandria" Bahati mbaya wamegundua huyu dada ni mgonjwa wa akili na sio gaidi 😁😁😁😁😁😁
 
Ilhan Omar
Huyu wazazi wake waliomba ukimbizi Marekani kutokana na vita ya ugaidi huko Somalia. Mama yake mzazi alidanganya uhamiaji kuwa anaandamwa na magaidi baada ya kubadili dini na kuwa mkirsto kumbe ilikuwa ni janja ya kuingia Marekani

Huyo Ilihan alifika Marekani akiwa na miaka minne amesoma kupitia kodi za wamarekani, ila alipoingia bungeni anaitukana Serikali ya Marekani na kuidharau amesahau huko Somalia ndugu zake wanakufa njaa, amesahau wema wote.

Elite wa USA wanamuangalia hajui kesho yake, waliompigia kura wanajuta, amewatukana waisrael amesahau Israel ndio imeisimamisha Marekani. Ametengeneza maadui kwa wazawa kila kukicha anatishiwa kufa na wazalendo


Rashida Tlaib
Huyu naye ni mpalestina kule wanapotoka magaidi wa dunia.
Familia yake ilihamia Michigani miaka kadhaa iliyopita naye alianza kwa fujo miaka ya 2008 kupitia Democratic ila alisoma alama za nyakati baada ya kuonjaa shuruba za elite mara kwa mara

Huyu anaipenda Palestina kuliko Marekani inayomlipa mshahara maajabu haya

Unajiuliza kama anaipenda Palestina mbona wakiwa deported wanazimiaga airport


Ocarcio Alexandria
Huyu anatoka New York asili yake ni Tibeti kisiwa pendwa na Marekani

Ila anaitukana Serikali ya Marekani
Bahati mbaya wamegundua huyu dada ni mgonjwa wa akili.

Wapiga kura wanajuta wengi wanajiuliza akijipenyezaje yadi akagombea wazalendo wamarekani wanadai sera za uhamiaji zibadilishwe ili kuepuka magaidi ndani ya Marekani

Kweli kuna watu hawana shukrani duniani

Ipo siku watatamani siku zirudi nyuma
Mimi ni mtanzania ata nizaliwe wapi , hilo halibadilishi kuwa mimi ni mtanzania na naipenda Tanzania , kuliko huko waliponipa hifadhi
 
Back
Top Bottom