Wajapani Na Utamaduni Wao


Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
9,740
Likes
6,445
Points
280
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
9,740 6,445 280
Nimeona leo tuangalie picha zinazoonesha watu wa Japan wakishehereka na kitu wanaita Hōnen festival, sherehe ambayo hufanyika kila mwaka.

Sherehe hizo zilifanyika katika jumba la ibada liitwalo Tagata Shinto Shrine huko katika mji wa Komaki.


Wanaume 12 wakibeba uume ulitengenezwa kwa mbao na ni mzito hasa.


Wanaume wote ambao hubeba uume huo wa bandia ni wale wenye umri wa miaka 42.


Mwanadada wa kijapani akila "sosage" iitwayo "hotdog" yenye umbo la uume ambayo imezungushiwa chapati, kuonesha ishara ya makutano ya mwanamme na mwanamke.


Uume huo unakaribia ndani ya jumba la maombi.


Hotdogs zinauzika kwa kasi ya ajabu.


Mwanamke mjamzito akiomba kwa uume huo. Haijulikani kama ujuzito huo aliupata kabla ya maombi au vipi.


Uume huo ukiwa umepunzishwa ndani ya jumba la maombi.


wateja wakiangalia ni uume gani bandia wa kununua.


Mwanamke mzee akiomba mbele ya uume na huku akishikashika kende za mawe.


Mwanamke wa kijapani akiigiza kula sosage ndogo ya mbao mbele ya uume huo mkubwa.


Mwanamke wa kiafrika nae akibusu uume huo wa bandia.


Mwanamke mwingine akitazama vitabu vyenye maandishi yanasaidia kuomba kwa huo uume.


Basi hayo ni mambo ya wenzetu wajapani.
 

Forum statistics

Threads 1,236,915
Members 475,327
Posts 29,272,536