Waitara awavaa wapinzani Bungeni, "Mnataka mpewe gunia la Chawa?"


esther mashiker

esther mashiker

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2018
Messages
352
Points
500
esther mashiker

esther mashiker

JF-Expert Member
Joined May 29, 2018
352 500
Naibu Waziri wa TAMISEMI, Mh. Mwita Waitara amewashauri wabunge wa upinzani kujipanga namna nzuri ya kutoa hoja ili wakosoe vizuri na wala sio kutukana. Mh. Waitara ametoa kali hiyo wakati akijibu hoja za wabunge waliochangia katika makadirio ya bajeti ya mapato na matumizi ya Wizara ya TAMISEMI kwa mwaka wa fedha 2019/2020.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,298
Points
2,000
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,298 2,000
Naibu Waziri wa TAMISEMI, Mh. Mwita Waitara amewashauri wabunge wa upinzani kujipanga namna nzuri ya kutoa hoja ili wakosoe vizuri na wala sio kutukana. Mh. Waitara ametoa kali hiyo wakati akijibu hoja za wabunge waliochangia katika makadirio ya bajeti ya mapato na matumizi ya Wizara ya TAMISEMI kwa mwaka wa fedha 2019/2020.
hivi wakury a wote akili zenu ziko hivi?!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mr Matata

Mr Matata

Member
Joined
Apr 20, 2018
Messages
91
Points
125
Mr Matata

Mr Matata

Member
Joined Apr 20, 2018
91 125
Naibu Waziri wa TAMISEMI, Mh. Mwita Waitara amewashauri wabunge wa upinzani kujipanga namna nzuri ya kutoa hoja ili wakosoe vizuri na wala sio kutukana. Mh. Waitara ametoa kali hiyo wakati akijibu hoja za wabunge waliochangia katika makadirio ya bajeti ya mapato na matumizi ya Wizara ya TAMISEMI kwa mwaka wa fedha 2019/2020.
Huyo Mwita Waitara ni zaidi ya dhaifu, kifupi ni lidhaifu yani eti Billioni 13 + Billioni 18 jumla ni sawa na Billioni 1, huyu kweli ni waziri ? Au Wazimu ? Hesabu hizo alisoma Chooni au Chuoni ?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kinoamiguu

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2018
Messages
1,193
Points
2,000
Kinoamiguu

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2018
1,193 2,000
Naibu Waziri wa TAMISEMI, Mh. Mwita Waitara amewashauri wabunge wa upinzani kujipanga namna nzuri ya kutoa hoja ili wakosoe vizuri na wala sio kutukana. Mh. Waitara ametoa kali hiyo wakati akijibu hoja za wabunge waliochangia katika makadirio ya bajeti ya mapato na matumizi ya Wizara ya TAMISEMI kwa mwaka wa fedha 2019/2020.
chizi huyu
 

Forum statistics

Threads 1,284,199
Members 493,978
Posts 30,817,022
Top