Waifu iz waifu


safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
1,294
Points
2,000
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
1,294 2,000
Aiseeeeeeeeeeeee.

Katika mapenzi bhana mwanamke anakuwa na wivu mara nyingi zaidi ya mumewe.

Na wanawake wengi wakiona mume anashobokewa na wanawake basi huzidisha mahabbah mana wanajua kwamba kinatakiwa na wengii.

Ndo pale ukirudi hukuuliza "ulipitia wapi mbona uchelewe hivyoo"?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
vlc

vlc

Member
Joined
Nov 14, 2018
Messages
61
Points
150
vlc

vlc

Member
Joined Nov 14, 2018
61 150
Aiseeeeeeeeeeeee.

Katika mapenzi bhana mwanamke anakuwa na wifu mara nyingi zaidi ya mumewe.

Na wanawake wengi wakiona mume anashobokewa na wanawake basi huzidisha mahabbah mana wanajua kwamba kinatakiwa na wengii.

Ndo pale ukirudi hukuuliza "ulipitia wapi mbona uchelwe hivyoo"

Sent using Jamii Forums mobile app
Na Bwana mkubwa alishajua amezingua. Akaamua kukaa kimya ghafla. Hahaha..

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,284,750
Members 494,236
Posts 30,838,738
Top