wahuni walitaka wenye viford wagome | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wahuni walitaka wenye viford wagome

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zhu, Nov 2, 2011.

  1. Z

    Zhu Senior Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa maelezo ya mkuu wa usafiri wa daladala AR amesema huo ulikuwa si mpango wa wenye magari. Amesema ni wahuni tu waliotaka kuleta fojo hizo ambazo ni za kisiasa zaidi. Haya ni maigizo.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni wahuni mimi nilidhani CDM ndio wamegoma...
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Maagizo kutoka wapi?
     
  4. j

    jigoku JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,339
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa taarifa kutoka wapo radio mgomo ulikuwepo na hadi mabomu yalipigwa AR
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,807
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    naam wamesema ni wahuni tu walikuwa wakiwashinikiza madereva wagome! Ati nchi isitawalike! Ati arusha ndio benghazi ya tanzania! Hakuna cha benghazi wala nini. watawala hakikisheni nchi inatawalika kuanzia arusha, mara, mbeya hadi newala!
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Bi.Mkubwa unarukia kila Mada.
     
  7. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 822
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Sasa kama Wahuni ndio walitaka wenye Daladala wagome,mbona wenye daladala walikubali huku wakitambua ni wahuni ndio wamewataka kugoma?
     
  8. facebook

    facebook Senior Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kugoma haukuwa mpango wa CDM ni wa wahuni wachache. Lema abaki zake tu huko selo apate adabu.
     
Loading...