Wahuni waliochochewa washambulia misikiti Mwanza

Wahuni waliochochewa washambulia misikiti Mwanza

Shinto

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Posts
1,781
Reaction score
98
Katika vurugu za juzi mjini Mwanza kati ya wanaojiita wamachinga na polisi, misikiti miwili ililengwa na kushambuliwa na kundi la wahuni. Wahuni hao wenye mafungamano na chama kimoja cha upinzani walifanya shambulio hilo ambalo lina kila dalili lilipangwa! Je, huu ni mwanzo wa kile kilichokuwa kinahofiwa na wengi juu ya mwenendo wa chama hicho cha siasa chenye kuegemea dini fulani?
 
Tumia akili za kichwani kuliko kuropoka tu kufurahisha chama chako cha Magamba.Kwanza zoezi lenyewe lilifanywa bila kujulisha ngazi zote isitoshe hao unaowasema wahuni ni wavuja jasho ni maskini wanaotafuta riziki zao wakati huo huo chama cha MAGAMBA kinatumia askari ambao wanalipwa na kodi za walala hoi kuwaua na kuwajeruhi kwa risasi za moto huu ni uhaini namba moja unaofanywa na chama chako cha MAGAMBA.
 
unyonge wetu waislam wa tanzania na kuikumbatia ccm utatufanya mpaka wake zetu waondolewe ushungi na baibui!hatuna umoja,chombo madhubuti cha kuratibu maendeleo ya kijamii na kusimamia maslahi ya waislam
 
hivi hii sumu ya kulalamika tuu waislamu ilitoka wapi??ni lini itakoma??yan mnajishusha sana,kwaio nyie mko inferior kwa wakristo?
 
Katika vurugu za juzi mjini Mwanza kati ya wanaojiita wamachinga na polisi, misikiti miwili ililengwa na kushambuliwa na kundi la wahuni. Wahuni hao wenye mafungamano na chama kimoja cha upinzani walifanya shambulio hilo ambalo lina kila dalili lilipangwa! Je, huu ni mwanzo wa kile kilichokuwa kinahofiwa na wengi juu ya mwenendo wa chama hicho cha siasa chenye kuegemea dini fulani?
Tanzania sio wote waliobahatika kwenda shule ila wachache waliobahatika miongoni mwao wanawamezesha sumu kundi kubwa la watanzania ila kumbuke kauli zenu za kuropoka ipo siku mtazilipia pindi sumu hii mnayoieneza kwa watanzania. Mlianza na CUF ila mmeamua kuihamishia kwa CHADEMA. Ila kumbukeni watanzania ni wamoja na hatuta baguana kwa dini wala kabila.
 
Katika vurugu za juzi mjini Mwanza kati ya wanaojiita wamachinga na polisi, misikiti miwili ililengwa na kushambuliwa na kundi la wahuni. Wahuni hao wenye mafungamano na chama kimoja cha upinzani walifanya shambulio hilo ambalo lina kila dalili lilipangwa! Je, huu ni mwanzo wa kile kilichokuwa kinahofiwa na wengi juu ya mwenendo wa chama hicho cha siasa chenye kuegemea dini fulani?

Mwanza ni jiji la wakiristo hatuiitaji misikiti kama ilivyo kwa makanisa huko kwenu zanzibar na pemba
 
unyonge wetu waislam wa tanzania na kuikumbatia ccm utatufanya mpaka wake zetu waondolewe ushungi na baibui!hatuna umoja,chombo madhubuti cha kuratibu maendeleo ya kijamii na kusimamia maslahi ya waislam
Nikikumbuka ule mtaa wa makoroboi kuna Lile temple la wahindu na msikiti ule mdogo karibu na sokoni.(hizo ni kumbukumbu zangu za miaka 16 iliyopita)

Nafikiri tuondoe fikra za udini hapo bali tuiache sheria ichukue mkondo wake.

Kuwa na subra kama ilivyofaradhishwa.
 
Mwanza ni jiji la wakiristo hatuiitaji misikiti kama ilivyo kwa makanisa huko kwenu zanzibar na pemba
Ebu rudia tena hayo maneno yako? Unaijua Mwanza au unaropoka tu, unadhani Mwanza kama Kibosho? Eti mwanza jiji la Wakiristo
 
kuna watu humu jf wameshavuka kiwango cha kufikiri kwa tumbo na sasa wamefikia stage ya kufikiri kwa ******.mmojawapo ni muanzisha mada.
 
Kwanza hii thread imeanzishwa na mpumbavuu kutoka ccm ili autumie Uislam wetu kama kinga ya Maovu wanayoyafanya Dhidi ya Dini Yetu ya Kiislam na Uislam Wenyewe. . . . UPUMBAVU WENU CCM ni mauti Yetu Watanzania.
 
Katika vurugu za juzi mjini Mwanza kati ya wanaojiita wamachinga na polisi, misikiti miwili ililengwa na kushambuliwa na kundi la wahuni. Wahuni hao wenye mafungamano na chama kimoja cha upinzani walifanya shambulio hilo ambalo lina kila dalili lilipangwa! Je, huu ni mwanzo wa kile kilichokuwa kinahofiwa na wengi juu ya mwenendo wa chama hicho cha siasa chenye kuegemea dini fulani?
Hivi yale maduka yaliyoshambuliwa ni misikiti?, hivi yale magari yaliyoshambuliwa ni misikiti?!: tuwe serious jamani tunapoleta hoja, extraporation za namna hii zinadharirisha misikiti. Eleweni kuwa vita haina macho.
 
Katika vurugu za juzi mjini Mwanza kati ya wanaojiita wamachinga na polisi, misikiti miwili ililengwa na kushambuliwa na kundi la wahuni. Wahuni hao wenye mafungamano na chama kimoja cha upinzani walifanya shambulio hilo ambalo lina kila dalili lilipangwa! Je, huu ni mwanzo wa kile kilichokuwa kinahofiwa na wengi juu ya mwenendo wa chama hicho cha siasa chenye kuegemea dini fulani?

Thibitisha kauli yako au ifute kabisa.
 
Hiyo habari ni ya ukweli 100 pc. Badhi ya magazeti pia yameripoti jana. Msidahani uchochezi manaoufanya unaishia humu JF peke yake. Haya ni matunda ya mbegu mliyoipanda siku nyingi..subirini backlash !
 
Back
Top Bottom