Mimi nafanya kazi zangu mara kwa mara Kibaha.
Kuna bar moja inaitwa River road napenda kupita nipate angalau soda niendelee na mambo mengine! Cha kushangaza hii bar sasa hivi ina wahudumu jeuri kupindukia ukihitaji kinywaji cha moto wanakujibu hamna kama vile unaomba wakati soda 1000.
Ukiwaambia waweke kwenye maji wanachemsha kabisa ili kukukomoa mteja! Kwa ujumla mwenye bar kama hatakuwa makini itakula kwake!!
Kuna bar moja inaitwa River road napenda kupita nipate angalau soda niendelee na mambo mengine! Cha kushangaza hii bar sasa hivi ina wahudumu jeuri kupindukia ukihitaji kinywaji cha moto wanakujibu hamna kama vile unaomba wakati soda 1000.
Ukiwaambia waweke kwenye maji wanachemsha kabisa ili kukukomoa mteja! Kwa ujumla mwenye bar kama hatakuwa makini itakula kwake!!