Wahi ofaaaa ofa wakati ni wako


Poxino

Poxino

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
732
Points
170
Poxino

Poxino

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
732 170
GEST KAUKUMBI NA BAR INAPANGISHWA.gest inapangishwa bei kwa mwezi mil 1nalaki 2 kodi anatakiwa yamwaka ipo temeke juu ya uwanja wa taifa matengenezo yote juu ya mwenye nyumba ofa mwezi mmoja bure ni mpya VYUMBA 11 Self contena 6 vya kawaida 5 kauta ya nje nyoo vya nje 2 mabafu 2 kuna ukumbi wa kuingia watu 70 na bar mimi ni mwenyewe mmiliki sio dalali marumaru nyumba nzima mpaka chooni madirisha ya vioo karibu +255712690760,+255755984282
 

Attachments:

Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Sijakuelewa elewa ujue
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 1,225
Anaikodisha.ukimpatia millioni 14 anakupa urun
 
Poxino

Poxino

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
732
Points
170
Poxino

Poxino

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
732 170
Sijakuelewa mill 14 kivipi Kama unasema una mill 14 au
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Humesema hahiwezekani kulipia mihezi minne,kama hinawezekana nipe taharifa nihichangamkie hiyo hofa
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
hofa ndio mdudu gani?
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Points
1,225
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 1,225
GEST KAUKUMBI NA BAR INAPANGISHWA.gest inapangishwa bei kwa mwezi mil 1nalaki 2 kodi anatakiwa yamwaka ipo temeke juu ya uwanja wa taifa matengenezo yote juu ya mwenye nyumba ofa mwezi mmoja bure ni mpya VYUMBA 11 Self contena 6 vya kawaida 5 kauta ya nje nyoo vya nje 2 mabafu 2 kuna ukumbi wa kuingia watu 70 na bar mimi ni mwenyewe mmiliki sio dalali marumaru nyumba nzima mpaka chooni madirisha ya vioo karibu +255712690760,+255755984282
vipi swala la kuinunua jumla?
 
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
3,212
Points
1,225
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
3,212 1,225
Humesema hahiwezekani kulipia mihezi minne,kama hinawezekana nipe taharifa nihichangamkie hiyo hofa
Mmh kiswahili umeanza kuongea ukiwa na miaka mingapi?
 
Poxino

Poxino

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
732
Points
170
Poxino

Poxino

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
732 170
nime kwambia namba yangu ya cm nimeweka nitafute unasema kwamiezi 4 minne kaka
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,545
Points
2,000
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,545 2,000
nime kwambia namba yangu ya cm nimeweka nitafute unasema kwamiezi 4 minne kaka

Ww kiswahili lugha yako, au ya baba tu..?? au ya mama..? au ww masaai...!!

Kwa tmk that is too much, ingekuwa Sinza ningekuja kukupeleka benki fasta, ...
 
Poxino

Poxino

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
732
Points
170
Poxino

Poxino

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
732 170
panga bure mwenyeruga yako yakiswahili kaka nanimejibu kwalie uliza kua anataka kulipa kwamiezi minne namwenyekutaka kununu bilion nauza mana sikaona labda sistaili kumili wenyekustaili kumiliki wenye 2wenye mahela
 

Forum statistics

Threads 1,283,904
Members 493,869
Posts 30,805,593
Top