Wahenga walisema..."mdomo uliponza kichwa"

Nanren

JF-Expert Member
May 11, 2009
1,872
2,000
Wamfungulie tu. Yeye na mwenzake wa Simba wanachangamsha habari za soka na kuhamasisha ushabiki, which is not that bad.
 

Mlaleo

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
11,257
2,000
Amalizie Adhabu sasa anataka aachiwe ili aendeleeze domo kaya?
 

Alisina

JF-Expert Member
Aug 9, 2016
3,749
2,000
Mahaba yamekuelemea kwa njisi ulivyotoa Taarifa !
Hivyo bila tone la shaka utakuwa Simba mula majani.

Btw;Mpira wa bongo Ujanja-Ujanja mwingi.
 

pachachiza

JF-Expert Member
Oct 18, 2012
1,688
2,000
Wabongo tuna shida sn mtu akiona mwenzie yupo kwenye shida anafurahia, akisikia ametumbuliwa anashangilia wakati kwake yeye haitomsaidia lolote. Tuache roho mbaya ni vizuri asamehewe aendelee na shughuli zake kuna watu wapo nyuma yake wanamtegemea.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom