Wagonjwa waendelea kumiminika Mloganzila


Y

Yuyo Ahumile Shamalendi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2018
Messages
504
Likes
302
Points
80
Y

Yuyo Ahumile Shamalendi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2018
504 302 80
Asante kwa ushauri mkuu, naamini na wewe ulikuwa makini na ajali yoyote ile...ila ndio hivyo umesababishwa.

Mhimu ni kumwomba Mungu atuepushe na majanga ya duniani.
Ni kweli mkuu ni kumuomba Mungu tu.
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
2,382
Likes
1,606
Points
280
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
2,382 1,606 280
Nimesikitika kuona bungeni mbunge wa mbeya mjini Ng Mbilinyi alikuwa akisema kuwa miongongoni mwa matatizo ya afya ni pamoja na ukosefu wa vifaa tiba mahospitalini akatoa mfano wa mitungi ya gesi kuwa haikidhi mahitaji ya wagonjwa,
Chakushangaza kuna wabunge wakawa wanampinga na kuomba kutoa taarifa kila mara ilimradi kama vile kufanya hoja yake isieleweke!
Sijui kwanini wale wabunge wamefanya vile
Taarifa mbali mbali za kitafiti na ni wazi kuwa TZ kuna tatizo la uhaba wa vifaa tiba lakini wao wakawa wanaonesha kupingana na hilo!
Sasa najiuliza kweli kutoka mioyoni mwao wameamua kufanya hivyo?!
Wameenda hospitali za serikali mbali mbali wakaona hali ilivyo?
Je wameenda hospitali za mikoa, wilaya, vituo vya afya, zahanati n.k na kuona hali ilivyo?

Yani sijaelewa hata sasa ule ni ushabiki au ?

Yatupasa kujitafakali na kumuogopa sana Mungu!

Uadilifu ni pamoja na kusimamia ukweli siku zote!



Sent using Jamii Forums mobile app
 
agadinho

agadinho

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
574
Likes
300
Points
80
agadinho

agadinho

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
574 300 80
Nimesikitika kuona bungeni mbunge wa mbeya mjini Ng Mbilinyi alikuwa akisema kuwa miongongoni mwa matatizo ya afya ni pamoja na ukosefu wa vifaa tiba mahospitalini akatoa mfano wa mitungi ya gesi kuwa haikidhi mahitaji ya wagonjwa,
Chakushangaza kuna wabunge wakawa wanampinga na kuomba kutoa taarifa kila mara ilimradi kama vile kufanya hoja yake isieleweke!
Sijui kwanini wale wabunge wamefanya vile
Taarifa mbali mbali za kitafiti na ni wazi kuwa TZ kuna tatizo la uhaba wa vifaa tiba lakini wao wakawa wanaonesha kupingana na hilo!
Sasa najiuliza kweli kutoka mioyoni mwao wameamua kufanya hivyo?!
Wameenda hospitali za serikali mbali mbali wakaona hali ilivyo?
Je wameenda hospitali za mikoa, wilaya, vituo vya afya, zahanati n.k na kuona hali ilivyo?

Yani sijaelewa hata sasa ule ni ushabiki au ?

Yatupasa kujitafakali na kumuogopa sana Mungu!

Uadilifu ni pamoja na kusimamia ukweli siku zote!



Sent using Jamii Forums mobile app
well said chief


Sent using Jamii Forums mobile app
 
A

AWENDO KONANDA

Member
Joined
Oct 30, 2018
Messages
34
Likes
20
Points
15
A

AWENDO KONANDA

Member
Joined Oct 30, 2018
34 20 15
Tanzania yetu bado sana kwani kipimo cha RMI ni zaidi ya 400,000. na mgonjwa haperekwa ambaye hana damu. mbona watu maskini bado watakufa majumbani sana. Hiyo hospitali ni kwa ajili ya watoto wa wazito na wenye ajira kubwa.
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,735
Likes
4,589
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,735 4,589 280
Mzungu anaendelea kuvuna wateja wa dawa zake baadae ya kufanikiwa kuua Tiba zetu za asili. Mi naendelea kuboresha tropical medicine
img_20190211_233234-jpg.1020212
 
K

kantalambaz

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2017
Messages
833
Likes
304
Points
80
K

kantalambaz

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2017
833 304 80
Kweli watanzania tunazidi kuwa wajinga kama siyo wapopomo maana tunafurahishwa na ongezeko la wagonjwa badala ya kusikitika na kutafuta njia mbadala wa kupunguza wagonjwa sisi tunataka wagonjwa waongezeke
Wagonjwa kuongezeka kutumia huduma za afya inawezasaidia siku za usoni.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Akwota

Akwota

Senior Member
Joined
Dec 15, 2016
Messages
134
Likes
78
Points
45
Age
49
Akwota

Akwota

Senior Member
Joined Dec 15, 2016
134 78 45
Mkuu we acha tu yani, ilikua tarehe 17 mwezi wa 12 siku ya jumatatu, asubuhi saa 12 navuka kwa miguu pale Ubungo mataa naelekea Mawasiliano, ghafla nikagongwa na bodaboda alikua anaelekea Ubungo Terminal, bodaboda alinigonga nikarushwa kwenye lami nikadondokea kichwa halafu kichwa kikapasuka halafu damu zinaruka na zinatoka mdomoni masikioni na puani na nikawa nimeshapoteza fahamu, bahati nzuri siku hio matrafiki walikua wengi eneo hilo wakanibeba mpaka kituoni kwao wakaniandikia fomu wakanipeleka Mwananyamala Hosipital, nikalazwa hapo mpaka saa nne na madakika ndo nikazinduka nikawa sijielewi nikaelezwa kua niligongwa na pikipiki asubuhi Ubungo mataa Trafiki wakanileta hapo Hospitali.
Pole sana mkuu,hakika Mungu n mwema

Sent from Nokia 7 Plus
 
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
7,007
Likes
10,541
Points
280
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
7,007 10,541 280
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
7,007
Likes
10,541
Points
280
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
7,007 10,541 280
Hongera kwa kunusura siku yako ilikuwa haijafika
Mkuu we acha tu yani, ilikua tarehe 17 mwezi wa 12 siku ya jumatatu, asubuhi saa 12 navuka kwa miguu pale Ubungo mataa naelekea Mawasiliano, ghafla nikagongwa na bodaboda alikua anaelekea Ubungo Terminal, bodaboda alinigonga nikarushwa kwenye lami nikadondokea kichwa halafu kichwa kikapasuka halafu damu zinaruka na zinatoka mdomoni masikioni na puani na nikawa nimeshapoteza fahamu, bahati nzuri siku hio matrafiki walikua wengi eneo hilo wakanibeba mpaka kituoni kwao wakaniandikia fomu wakanipeleka Mwananyamala Hosipital, nikalazwa hapo mpaka saa nne na madakika ndo nikazinduka nikawa sijielewi nikaelezwa kua niligongwa na pikipiki asubuhi Ubungo mataa Trafiki wakanileta hapo Hospitali.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,591
Likes
7,771
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,591 7,771 280

Forum statistics

Threads 1,262,327
Members 485,560
Posts 30,120,666