Yummy JF-Expert Member Joined Sep 26, 2011 Posts 1,796 Reaction score 1,337 Sep 4, 2012 #41 Duuh Mtambuzi hii hatari nimesisimka alitoaje kilio huyo mzee wa watu jamaniii Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Yummy JF-Expert Member Joined Sep 26, 2011 Posts 1,796 Reaction score 1,337 Sep 4, 2012 #42 BADILI TABIA said: loh.... sina cha kusema.... ila mke wa babu ataanza kuinjoi kushika maiki sasa... Click to expand... Lol.....mke mwe umepinda wewe loooh
BADILI TABIA said: loh.... sina cha kusema.... ila mke wa babu ataanza kuinjoi kushika maiki sasa... Click to expand... Lol.....mke mwe umepinda wewe loooh
Vinci JF-Expert Member Joined Jul 6, 2009 Posts 2,637 Reaction score 675 Sep 4, 2012 #43 hapana MadameX huo haukuwa uamuzi wake ni kwamba walimlazimisha kufanyia hiyo kitu, tena bila ganzi MadameX said: Itakuwa mademu wamepiga kibuti sana kwa mkono wa sweta, atlast akaamua kufanya kweli Click to expand... Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
hapana MadameX huo haukuwa uamuzi wake ni kwamba walimlazimisha kufanyia hiyo kitu, tena bila ganzi MadameX said: Itakuwa mademu wamepiga kibuti sana kwa mkono wa sweta, atlast akaamua kufanya kweli Click to expand...