Wafungwa wakataa msamaha wa Rais Kabila DRC

Wafungwa wakataa msamaha wa Rais Kabila DRC

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Posts
5,227
Reaction score
5,303
Vijana wafungwa ambao wamepewa msamaha wa Rais Kabila lakini wamekataa msamaha huo na kusema wanataka watumikie kifungo chote walichofungwa na Mahakama hadi kiishe.
 
Vijana wafungwa ambao wamepewa msamaha wa Rais Kabila lakini wamekataa msamaha huo na kusema wanataka watumikie kifungo chote walichofungwa na Mahakama hadi kiishe.

Tafadhali jazia nyama habari yako. Hao wafungwa kwanini wamekataa msamaha wa rais,walihukumiwa kwa makosa gani....
 
Basi hayo magereza mazuri sana
Huku segerea kila mtu anatamani sherehe ya kitaifa iwe kila siku ili waachiwe
 
Basi hayo magereza mazuri sana
Huku segerea kila mtu anatamani sherehe ya kitaifa iwe kila siku ili waachiwe
keko na ukonga wanataman hyo sherehe lkn hawaipat
 
Wakongo ni shiida, hapo wanaogopa wakitoka gerezani itabd walime mashamba ndo wapate msosi.
 
Vijana wafungwa ambao wamepewa msamaha wa Rais Kabila lakini wamekataa msamaha huo na kusema wanataka watumikie kifungo chote walichofungwa na Mahakama hadi kiishe.
Ingekuwa vema kama tungejua sababu ya kukataa huo msamaha.
 
Vijana wafungwa ambao wamepewa msamaha wa Rais Kabila lakini wamekataa msamaha huo na kusema wanataka watumikie kifungo chote walichofungwa na Mahakama hadi kiishe.
Chanzo cha hii habari..!?
Picha..!!?
 
Back
Top Bottom