Wafanyakazi TAZARA huu ni Udhaifu

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
96,008
2,000
Wafanyakazi WA Tazara upande WA Tanzania waliokuwa ktk mgomo wa kudai haki zao za msingi kabisa,wametishwa na waziri Mwakyembe kuwafukuza kazi na kulazimika kurejea kazini bila hata ya kusikilizwa,huo Ni udhaifu ndugu zetu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom