Wafamasia wafundishwe huduma ya kwanza huko vyuoni.

Wafamasia wafundishwe huduma ya kwanza huko vyuoni.

Wakili wa shetani

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2022
Posts
2,159
Reaction score
4,078
Leo ni siku ya wafamasia duniani. Wataalamu hawa wa afya upande wa dawa ni wa muhimu sana. Kwa Tanzania hii ni sehemu muhimu ya huduma ya afya. Mtu akiumwa kwanza kabisa anakimbilia duka la dawa, na wengi wanaponea huko huko.

Duku duku langu ni kuwa, hawa wakiwa moja ya watu wa kwanza kwanza kuona wagonjwa wanatakiwa kuwa na ujuzi wa huduma ya kwanza(first aid). Huko vyuoni wafundishwe huduma ya kwanza ili waweze kuhudumia vyema wananchi.
 
Wanafundishwa. Ungesema shule za sekondari mana hiyo ndio jamii yenyewe
 
Back
Top Bottom