Wafahamu chimbuko la watawala wa Wayahudi walioitwa Herode..

Wafahamu chimbuko la watawala wa Wayahudi walioitwa Herode..

Nasikia kuna Herode mpya, amekuwa na kuteka watu na kufurahia wanavyopata msoto wa maisha huku akijitapa kuwa akifa ataongoza Malaika
 
Mkuu nafahamu kuwa wasamaria ni wayahudi waliobakia wakati wenzao wamevamiwa na kupelekwa utumwani chini ya Waashuru.
Basi hawa waliobakia walizaliana na gentiles (watu wasio wayahudi) hivyo si wayahudi pure.
Basi waliokuwa utumwani waliporudi waliwatenga wenzao baada ya kujua kuwa wameingiliana na mataifa.
Kuna jambo la kujifunza hapa!
 
Back
Top Bottom