WADHAMINI WA WAGOMBEA CCM na Elfu ISHIRINI ya Usumbufu

WADHAMINI WA WAGOMBEA CCM na Elfu ISHIRINI ya Usumbufu

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Posts
14,500
Reaction score
7,431
Chama changu cha mapinduzi naomba ili swala la wadhamini tuliondoe maana linaendelea kutengeneza uchochoro wa Rushwa kutoka kwa wagombea kwenda kwa wadhamini,ili ninalisema nimelishuhudia kwa macho yangu hapa Mtwara mjini kuna mama mmoja amekusanya KADI za wanachama juzi zikaenda kulipiwa unachama waliokua wanadaiwa kwenda kulipiwa,baada ya hapo zimetumika kumdhamini Mgombea aliepewa KIFIMBO na chifu wao huko MARA.Baada ya hapo kila kadi imepewa Elfu Ishirini,yule mama aliekusanya Kadi za wenzake na kuzipeleka huko CCM amewadhurumu wenzake Elfu ishirini zao,na KADI bado hazijarudi kwa wahusika.
Nb.Naomba viongoz Wakuu wa CHAMA cha mapinduzi watoe onyo Kali kwa makatibu wa CCM huko mikoani,vinginevyo hakuna Mgombea hatakae timiza vigezo 13,maana Mgombea akienda mikoani bila kutoa fedha hatopata dhamana
 
Hiyo ni karibia wagombea wote. Naona kusini mmepunjwa. Kaskazini, magharibi na kanda ya ziwa ni tshs.30000 mpaka 40000
 
Kwa maana hiyo mgombea aliyepata wadhamini 3000 ni sawa na ( shs 30,000 x 3000 = 90,000,000 ). Daaah!!? Kama kweli atatoa kiwango hiki kwa mkoa mmoja, sasa kwa nchi nzima atatoa shs ngapi? Na ana mpango wa kurudisha vipi hizi hela zake¿¿¿ yani hata alama ya kuuliza nimeisahau.
 
Kumbe ndio maana wanajazana wakisikia watu fulani fulani wamefika kuomba udhamini!!
 
Back
Top Bottom