Wadau naomba mnitajie security cod za SAMSUNG

Wadau naomba mnitajie security cod za SAMSUNG

SR senior

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2012
Posts
358
Reaction score
68
Nna samsung yangu C6112 nataka niwe na lock sms sasa inanidai cods naomba mnifahamishe.
 
kama unahitaji zile code za kwanza ni sefuri 0000 ila nimesahau marangapi. So jaribu sefuri mara 4, 6 na 8
 
Na NOKIA C1 nataka niweke password kwenye Message
 
kwa uzoef wang kwenye nokia ya kwawaida haiwezekan mayb kwenye symbian unaweza download some appz

samsung wako poa sana, security kila kona.

But nokia security code za kuanzia kwa C1 ni 12345
 
Nna samsung yangu C6112 nataka niwe na lock sms sasa inanidai cods naomba mnifahamishe.

Mimi ninatumia samsung GT 3212. Niliponunua,iliniagiza niingize mimi mwenyewe code za kuanzia. Sina uhakika kama ni kwa samsung zote.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom