D deoxy Member Joined Mar 24, 2025 Posts 11 Reaction score 14 May 2, 2026 #1 Wakuu naombeni connection ya kazi,nipo flexible kupiga kazi yoyte kiufasaha. Nina experience ya miaka miwili as sales officer na marketing, nipo dar
Wakuu naombeni connection ya kazi,nipo flexible kupiga kazi yoyte kiufasaha. Nina experience ya miaka miwili as sales officer na marketing, nipo dar
NYOLODO JF-Expert Member Joined Sep 27, 2020 Posts 12,205 Reaction score 27,955 May 2, 2026 #2 J deoxy said: Wakuu naombeni connection ya kazi,nipo flexible kupiga kazi yoyte kiufasaha. Nina experience ya miaka miwili as sales officer na marketing, nipo dar Click to expand... Jqmii forum hii ya kina loose Nut au?
J deoxy said: Wakuu naombeni connection ya kazi,nipo flexible kupiga kazi yoyte kiufasaha. Nina experience ya miaka miwili as sales officer na marketing, nipo dar Click to expand... Jqmii forum hii ya kina loose Nut au?
win-one JF-Expert Member Joined May 28, 2024 Posts 10,731 Reaction score 36,618 May 2, 2026 #3 ukipata nyingi nigawie huku,,, kila la kheri mkuu
Oscar Lyrics JF-Expert Member Joined Oct 8, 2022 Posts 2,987 Reaction score 5,133 May 2, 2026 #4 Mungu akufanyie wepesi, upate hitaji la moyo wako
loose Nut JF-Expert Member Joined Dec 6, 2025 Posts 2,666 Reaction score 6,148 May 2, 2026 #5 NYOLODO said: J Jqmii forum hii ya kina loose Nut au? Click to expand... Jamani yatosha mbona mmezidi kunisakama na kunionea? adriz wee ni mbusii
NYOLODO said: J Jqmii forum hii ya kina loose Nut au? Click to expand... Jamani yatosha mbona mmezidi kunisakama na kunionea? adriz wee ni mbusii
5439 JF-Expert Member Joined Dec 25, 2025 Posts 373 Reaction score 870 May 2, 2026 #6 Kuna uzi mmoja sijui wa nan? Mimesahau.. utajiri uliyojificha kwenye viatu vya mitumba.. kitu kama hicho Kama upo poa kwenye hizo fani.. kachukue viatu vya mtumba kimbiza bingwa, maisha ndio yale yale tu Hata Mimi sina kazi natarajia kutafuta mtaji niingie kwenye viatu vya mtumba
Kuna uzi mmoja sijui wa nan? Mimesahau.. utajiri uliyojificha kwenye viatu vya mitumba.. kitu kama hicho Kama upo poa kwenye hizo fani.. kachukue viatu vya mtumba kimbiza bingwa, maisha ndio yale yale tu Hata Mimi sina kazi natarajia kutafuta mtaji niingie kwenye viatu vya mtumba
kyagata JF-Expert Member Joined Oct 18, 2016 Posts 13,967 Reaction score 26,191 May 3, 2026 #7 Karibu tupige mishe za kupalilia mashamba huku kibaigwa.
mjingamimi JF-Expert Member Joined Aug 3, 2015 Posts 46,674 Reaction score 57,797 May 3, 2026 #8 loose Nut said: Jamani yatosha mbona mmezidi kunisakama na kunionea? adriz wee ni mbusii Click to expand... Tafuta hela uache kusakamwa na kuonewa😁😁
loose Nut said: Jamani yatosha mbona mmezidi kunisakama na kunionea? adriz wee ni mbusii Click to expand... Tafuta hela uache kusakamwa na kuonewa😁😁
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 178,095 Reaction score 195,869 May 3, 2026 #9 Kila la kheri... Cc: Mahondaw