Wadau! Kilalo kimeniandama! Ushauri .


Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Tangu nifike hapa Nairobi sasa yapata 1 wik na ushee hivi !
Weather ni always cold.
Ni weather ipelekeayo fulltym mtu upate hamu ya kupeanwa! (incase uwe si mwanamume shabbabbi ndy labda utaepukwa na hisia).
Wa kuweza kunipea sikujanae huku.
Kama vile haitoshi ninalalapo room yng inapakana na ya mwenyeji wangu (sio hotel)
Leo ni siku ya 3 mfululizo chumba jirani ikifika sa4 hadi kunako sa7-8 wanachapana isivyo kawaida .
Utaniuliza ninajuaje ?
Ni kupitia sauti zao za mihemo na maneno ya kupeana kwao mizuka ya mihemko ya hamasisho za game.
Wadau wamenifanya mie mgeni wao nihesabu boriti.
Wadau wangu mliowahikutwa na kadhia za kihivi nini cha kunisaidia?
Naomba kutoa hoja!
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,170
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,170 2,000
Piga Puchu Shem.
Hakuna jinsi.
 
Arabela

Arabela

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
3,124
Points
1,225
Arabela

Arabela

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
3,124 1,225
Dah me nakushauri ulale mapema
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,019
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,019 2,000
..kunywa valium kabla ya kulala,hutosikia sauti zao.......



(wewe weeeeee natania usije rest in pieces buuure nikapata murder case mie......)

 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Piga Puchu Shem.
Hakuna jinsi.
Yaani yaani shem?
Puchu kabisaaa?
Yaani niifunge timu yangu mabao?
Shem wajua kiniogopeshacho abt puchu ?
Inasemwa ikikuingia damuni hata ikikutokea siku umebakiza blueband ya kutosha tu slesi ulizokuanazo mkononi , na kilalo kimekutite, utajikuta unakula slesi kavu na blueband hiyo unaigeuza kua shemeji wa kaka yako aidha inakua chanzo cha kifo cha mjukuu wa bi'mkubwa wako!
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,381
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,381 0
Pole, ila wanaliaje kwani? Uwe unaweka earphone then fungua mziki mkubwa au weka pamba kwa masikio
 
Junior. Cux

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
5,345
Points
2,000
Junior. Cux

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
5,345 2,000
Tangu nifike hapa Nairobi sasa yapata 1 wik na ushee hivi !
Weather ni always cold.
Ni weather ipelekeayo fulltym mtu upate hamu ya kupeanwa! (incase uwe si mwanamume shabbabbi ndy labda utaepukwa na hisia).
Wa kuweza kunipea sikujanae huku.
Kama vile haitoshi ninalalapo room yng inapakana na ya mwenyeji wangu (sio hotel)
Leo ni siku ya 3 mfululizo chumba jirani ikifika sa4 hadi kunako sa7-8 wanachapana isivyo kawaida .
Utaniuliza ninajuaje ?
Ni kupitia sauti zao za mihemo na maneno ya kupeana kwao mizuka ya mihemko ya hamasisho za game.
Wadau wamenifanya mie mgeni wao nihesabu boriti.
Wadau wangu mliowahikutwa na kadhia za kihivi nini cha kunisaidia?
Naomba kutoa hoja!
eeh uko nairobi hakuna wadada wengine!!? au na we wamekuwekea tego la kunaxa...
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
eeh uko nairobi hakuna wadada wengine!!? au na we wamekuwekea tego la kunaxa...
Nimtoe wapi ? Namie naogopa vya kuja kuishi kwa kula pumba na kuja kula nusu yai na kijiko kimoko cha uji familia ikasema walau leo kala sana !
Na beibe nasty wangu nilimng'ang'ana tujenae akawa anajishaua !
Sijui anataka kun'tosa!
Hata simuelewielewi .
 
Last edited by a moderator:
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
shem hutumii biya.......?....
Shem kwenye radi unapeleka na moto wa kuni ? Sijanywa bia mzuka gunia mbili! Nikinywa je?
Bia ikidropu dauni mziki wake waweza ucheza hata nje ya holi shem ujue?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,194
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,194 2,000
Shem kwenye radi unapeleka na moto wa kuni ? Sijanywa bia mzuka gunia mbili! Nikinywa je?
Bia ikidropu dauni mziki wake waweza ucheza hata nje ya holi shem ujue?
huu msala shem.....sasa itakuwaje......?
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Gonga huyo wa jirani unayemlia chabo
Yaani shemeji yangu tena?
Ujasiri huo sina! Ukianza kumlamba shemejio kwa sababu ya kilalo, kuna siku utamlamba dadio! Due same reasons.
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
..kunywa valium kabla ya kulala,hutosikia sauti zao.......



(wewe weeeeee natania usije rest in pieces buuure nikapata murder case mie......)

Afu kwa mtu mwenye tittle kama yako nilitaraji kupata a particular advice! Kumbe nawe kitengo cha ushauri kimeenda likizo .
 
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
2,791
Points
0
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
2,791 0
ingia rum kwako kabda ya wao kuanza kudo, fungua laptop yako ata ka cm kako ka mchina eka zile video zako za kikubwa fungua sauti adi mwisho af we toka ukirudi mambo powaaa! inawakat stimu ka ndimu kwny maziwa jarib best ang
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
ingia rum kwako kabda ya wao kuanza kudo, fungua laptop yako ata ka cm kako ka mchina eka zile video zako za kikubwa fungua sauti adi mwisho af we toka ukirudi mambo powaaa! Ummi nimeipenda hii maneno !
Kiasi flani umeongea kiutaalamu zaidi ! Ishakukuta makitu ya kihivi nadhani !
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
mmmh . . . ???

Mie sina ushauri.
Hayo mambo ya kikubwa hata siyasemei!
 

Forum statistics

Threads 1,296,019
Members 498,494
Posts 31,230,952
Top