Wadada wenye tabia hizi nawachulia kama Sociopaths

Wadada wenye tabia hizi nawachulia kama Sociopaths

Hivi ni kwanini unalazimisha kunilisha na kuniwekea maneno hebu nioneshe ni wapi niliposema mahitaji ya ndoa kwa mwanaume na mwanamke ni sawa, hivi kati ya mimi na wewe ni nani anayebishana kwa mihemko bila logic au wewe ndio umeamua kupinga bila sababu ili upate hoja mpya baada ya kuona umeshindwa zilizopo mezani, hadi sasa umeshanisingizia mambo mengi mara nimesema ndoa haina umuhimu kwa wanawake, mara nimesema mahitaji ya ndoa kwa wanawake na wanaume ni sawa, mara mimi naandika hivi kwa sababu sijafika umri fulani, mara mimi nina financial support, yani sioni hoja yako zaidi ya ad hominem attacks tu, kwenye mijadala kama hii jitahidi kuepuka personal attacks ni ishara kwamba umeshindwa hoja, mbona mimi hakuna mahali nimekuattack wewe kwamba unaandika hivi kwa sababu una hiki na kile au uko hivi na vile

Mimi nimesema hivi mahitaji ya ndoa kwa mwanamke na mwanaume hayafanani mwanamke anaingia kwenye ndoa kwa financial purpose zaidi ilihali mwanaume anaingia kwenye ndoa kwa pyschological purpose zaidi, kutokana na kupenda zaidi zile care na romantic gestures kuliko wanawake ambao kwao hayo siyo kipaumbele na siku zote psychological matters ni universal, haijalishi mwanaume ni tajiri au masikini, mweupe au mweusi, lazima tu atahitaji ndoa lakini kwenye financial matters maana yake inategemea na hali ya kiuchumi ya mwanamke, ndio maana nikakuuliza kwahiyo ina maana siku na nchi za kiafrika zikiendelea na wanawake wakaweza kujitafutia na kujisimamia kiuchumi maana yake ndoa ndio basi tena kama huko kwa wenzetu, maana umesema kwamba wanawake wa kiafrika wanaingia kwenye ndoa kwa sababu ni masikini hivyo wanatafuta ahueni ya maisha tu

Okay umesema kwamba siku wanaume wakifikiria kutafuta utulivu zaidi ya ule wanaoutafuta kwenye ndoa watafanya vitu gani, labda nikuulize ukitoa ndoa au mahusiano ni sehemu gani nyingine ambayo mwanaume anaweza akatafuta utulivu na akaupata, narudia furaha ya mwanaume iko centered around women na ndio maana nikakuambia mwanaume akitendwa na mwanamke bado ataenda kupoza maumivu kwa mwanamke mwingine, na akipata pesa au mali yoyote cha kwanza lazima awaze kutumia na wanawake, hata saikolojia yenyewe inatudhihirishia kwamba binadamu hawezi kufanya kazi (hasa zinazohusu utafutaji) kwa muda mrefu kwa ufanisi bila kuwa na mtu wa kumfariji na kumliwaza, na ninyi wanaume watu pekee mnaoona wanaweza kuwafariji na kuwaliwaza ili mjisikie vizuri ni wanawake, kwani wewe hujawahi kusikia mfano hata jeshini wanawake zamani walikuwa wanaenda kama viburudisho maana waliona wanaume kuwa peke yao na zile kazi zilivyo ngumu ingeweza kuwaletea msongo wa mawazo na matatizo ya kisaikolojia

Kuhusu wanawake kujazana makanisani kutafuta ndoa nimeshakuambia sababu ni kutokana na mitazamo ya jamii zetu za kiafrika juu ya mwanamke ambaye hajaolewa, hivyo nao wanakuwa na mawazo kwamba jamii itawachukuliaje na ndio maana huko kwa wenzetu ambako jamii zilishaachana na hiyo mitazamo huoni wanawake wakijazana makanisani kutafuta waume, hii ni kwa sababu wanajua hawana wa kuwanyooshea vidole wala kuwapa pressure maana kule kwao mwanamke kuolewa hata na miaka 40 na kuendelea ni jambo la kawaida kabisa (bila kujali ana watoto au hana) na hakuna anayejali wala anayetukana, wewe unaishi kwenye jamii gani hiyo ambayo unasema eti siku hizi hakuna mtu mwenye muda wa kufuatilia maisha ya watu na kuwasema wanawake wasioolewa, ina maana wewe huoni hata humu jf tu karibu kila siku zinaanzishwa nyuzi za kuwasema na kuwatukana wanawake kuwa hawajitunzi na hawajiheshimu, mara sijui masingle mother hawafai kuolewa, mara sijui mabinti wakifika miaka 30 wanakuwa wametumika sana, na ujinga mwingine kama huo tena hata wewe mwenyewe ni kinara wa kuwananga na kuwasimanga wanawake humu halafu leo unajifanya eti huoni kama wanawake wanasemwa kila siku kuhusu ndoa, sasa kwa hali hiyo wataacha kupanic na kuwa desperate hadi kufikia hatua ya kukimbilia makanisani, wanaume hamna hiyo pressure ndio maana hamkimbilii makanisani ila hiyo si justification kwamba eti hamhitaji ndoa

Hata hivyo jiulize kwanini wanawake wengi wanaokimbilia makanisani kutafuta ndoa wengi ni single mothers na 'age go', kwanini hatuoni mabinti walioko kwenye early age au waliotoka kwenye familia za kishua wakienda huko makanisani je hii tafsiri yake nini, yani kwanini mwanamke aanze kuona umuhimu wa ndoa pale tu anapofikia umri fulani au anapokumbwa na matatizo fulani, kwanini asiuone huo umuhimu bila hata kuwa na hayo matatizo au bila kufikia umri mkubwa, tena hata wewe ni shahidi juzi hapa uliniquote kwenye comment ya binti ambaye anasema kuna mtu alitaka amuoe ila yeye akamjibu "bado nipo nipo kwanza" na si ajabu huyo aliyetaka amuoe ni kijana wa rika lake ila binti kakataa, na hata ukisema kwamba kuna umri akifika atakuja kujutia na kuitafuta ndoa ndio hapo swali linapokuja kwamba kwanini ajutie na kutafuta ndoa baada ya umri kuenda kwanini asiitafute hiyo ndoa mapema kama wanaume mnavyoanza kuitafuta mapema, (ndio huwa mnasema wenyewe kwamba mnatamani kuoa mapema ila wanawake ndio wanawakataa kwa sababu mnakuwa bado mnajitafuta hivyo hamna pesa wala mali) sijui kama unanielewa hapo mkuu

Wakati huo huo pamoja na kwamba mitazamo ya jamii zetu haiwanyooshei vidole na haiwapi pressure kwenye suala la kuoa na huwa mnasema kwamba ninyi mnaweza kuoa hata uzeeni mkiwa na mvi, pamoja na kwamba mnalalamika kwamba wanawake wa siku hizi hawajitunzi na hawajiheshimu na pia ni ombaomba na matapeli, pamoja na kwamba mnadai sheria za ndoa zimempendelea mwanamke na kumpuuzia mwanaume na kwamba wanawake wa siku hizi wanazitumia sheria hizo kujinufaisha, kwanini bado mnaendelea kuwaoa unaweza kunijibu hapo, mimi nilitegemea kutokana na hizo tabia mbaya zote za wanawake plus sheria zote zilizowekwa za kuwapendelea ambazo mnazilalamika kila kukicha basi mngeacha kabisa kuwaoa, lakini matokeo yake hii kampeni ya kataa ndoa inaishia mitandaoni tu (ambayo na yenyewe ukiangalia hali halisi ni "sizitaki mbichi hizi" yani mnawatishia tu wanawake ili wabadilike), ila things are different on terra firma kila siku ndoa zinafungwa na huku wanaoongoza kulalamika kwenye ndoa kila siku ni wanaume kuliko wanawake

Kuhusu mwanamke kusimamia show ya huduma na malezi kwa familia huku mwanaume hatoi hata mia hilo haliwezekani kwa sababu kwanza kabisa mwanaume anaposimamia show kuna vitu anategemea avipate toka kwa huyo mwanamke anayemhudumia ambavyo ni kufanyiwa kazi za nyumbani, kulelewa watoto wake, kuliwazwa na kufarijiwa na mke wake pamoja na kupewa heshima na utii na mke wake, hivyo vitu ndio vinampa mwanaume nguvu ya kuendelea kutafuta na kuhudumia mkewe na watoto hakuna mwanaume anayeweza kuhudumia mke ambaye hatimizi hayo majukumu yake, sasa jiulize je mwanamke akisimamia show anapata nini je mwanaume ataweza kuyafanya hayo ambayo mkewe anayafanya au anaweza kumpa yale ambayo mkewe anampa, yani wakati mke anasimamia show je mume ataweza kufanya kazi za nyumbani, kulea watoto, kumliwaza na kumfariji mke wake kumheshimu na kumtii mke wake, na kama hawezi basi hiyo ndio sababu mwanamke hawezi kusimamia show ya kuhudumia familia kama mwanaume maana hata mwanaume mwenyewe tu hawezi kusimamia hiyo show ikiwa mkewe hatimizi hayo majukumu sembuse mwanamke
Sijakulazimisha wala kukulisha maneno hata kidogo ninachofanya ni kukutafsiria kile unachokiongea kwa lugha ya kike (emotional) nakiweka kwenye lugha ya kiume (logical) ili uweze kupata kuelewa kuwa unachokisema haujakitazama vema.
Ninachofanya sio personal attack najaribu kukuonyesha kuwa unaongea not from personal experience bali unatumia a very narrow but partially perspective ya maisha. Kwa kifupi una kwenda kitheory badala ya uhalisia. Mfano ni watu waseme maisha ni magumu sababu serikali haitoi ajira halafu atokee mtoto wa kitajiri aseme ni wavivu kwann hawajajiarii (anasahau kuwa mtaji wa masikini ni nguvu zake mwenyewe na mtaji wa tajiri ni mali zake). So that's not personal at all nimekushtua tu kuwa unaongea usichokifahamu sababu haupitii maisha kama ya mabinti wenzako na umri pia pengine haujafika 3rd floor ndio maana haujaanza elewa pressure huwa inaanzia wapi.
_________________[emoji1540]

Umekuja vizuri sana kwa kusema kile ninachosema kuwa mwanamke anaingia for financial support (emotional needs and fulfilment). Tunapoanza ugomvi ni wewe kuanza kusema mwanaume pia anaingia for PSYCHOLOGICAL PURPOSE which also translates into emotional needs, sijui unaelewa wewe binti mimi na wewe ngumi zinaanzia wapi? Kwann unakwepa the fact kwamba wanaume hatuprocess mahusiano emotionally rather tunaprocess mahusiano logically?
Nimekufafanulia kule juu kwamba mwanaume anachofanya ni kama askari anaye jitoa kwa taifa lake sio kwasababu anagain chochote material bali its more of a self logical purpose in life. Yaani hafanyi jambo sababu linambenefit rather anatafuta sababu za kumfanya ahisi jambo linambenefit ili apate sababu za msingi za kulifanya kutimiza moral conduct and moral social responsibility ya kuprotect mwanamke na watoto wake kitu ambacho wewe unakosea kutafsiri ukidhani mwanaume anashida ya ndoa au bila ndoa kuna kitu anakosa (unasema anakosa care na romantic gestures) hivi hizi romantic gestures na care huwa unadhani wanaume hatujui kuwa ni wizi tu tunafanyiwa ili tulipe bills na kutunza familia, na tunajua wazi tukishazeeka na kuishiwa nguvu huwa hivi vitu hatutapewa tena na ndio maana wanaume hufa mapema kuliko wanawake mara tu umri ukianza kwenda sababu maigizo ya wanaume hufa ila mwanaume hatoacha asili yake ya kutunza mwanamke na watoto hata kwa hela yake ya kustaafu.

Again, unachanganya vitu, hivi haukunisoma vema kule juu niliposema FINANCIAL SUPPORT ni neno linalobeba maana ya kitu kinaitwa SECURITY PROVISION kwa mwanamke kutoka kwa mwanaume? So kwa mwanamke anayepata financial sources anaweza kwa muda fulani kuhisi hana shida ya mwanaume but as time goes on, umri unaenda na guarantee ya kuendelea kujipa hiyo support plus kukosa emotional support na kutokuwa na companion wa kumpa Financial support (ambapo humu ndani nilikuonyesha kuwa kuna contents za both physical and emotional needs anapewa mwanamke) then ndio maana hofu hurudi tena. Unaona wakina Jennifer Lopez, akina Halle berry, akina Tony Braxton, na wadada wengi sana wa huko majuu wenye pesa nyingi sana, kwann wanaendelea kutafuta wanaume na ndoa katika umri wa miaka 50+? Ila tazama wanaume wangapi wakisha divorce at the same age unaona wanatafuta ndoa tena? Tazama Dr Dre, Billgates, Jeff bezos, Michael Jordan, 50cent, tazama hawa wote wanapesa ila maisha yao ya kimahusiano unaona wanahangaika na Ndoa au wanachumbia wanawake at that age? Why? Si unasema mwanaume anahitaji ndoa kumshinda mwanamke?
___________[emoji1540]

Kosa unalorudia kwenye kila paragraph ni kusema mwanaume yupo clingy kwenye ndoa sababu ndoa ndani yake ina kitu ambacho mwanaume hawezi pata nje ya ndoa. Mimi nakukatalia na nakupa na melekezo kwenye kila paragraph ila kama kawaida yenu wanawake ukiona hoja inakubananisha na uhalisia huwa mnashift goal posts na kutwist reality ili unachosema kiweze kuonekana ni ukweli kumbe ni kinyume chake, okay ngoja nikujibu lakini maana nimedhamiria kukufunza.

Umeuliza kuwa ukitoa ndoa ni sehemu gani nje ya ndoa mwanaume atapata utulivu (me naita purpose for life wewe umetumia neno utulivu so tuelewane hapo kuwa tunaongelea kitu kimoja ni sawa na wewe useme mwanaume anataka soda mimi niseme anapendelea Pepsi). Mwanaume nje ya ndoa anakuwa ni kiumbe unpredictable na hii inaweza kuwa na faida au madhara kwenye jamii. Mwanaume akituliza kichwa akabakia yeye na MUNGU wake na kutaka kuwa positive ndio tunapata watu kama akina Tesla, Newton, Albert Einstein, etc ambao wanatenga muda na kuwa inventors na founders wa mambo mengi ya kimaendeleo (this is purpose). Ila pia mwanaume akiamua sasa kuwa kinyume chake ndipo unapata sasa shida kama akina Bokoharam, ISIS, wabakaji, wauwaji, wezi, incels, na hawa ambao wanazalisha mabinti na kutoka nduki hawatoi Financial support kwa mwanamke.[emoji362]Kumbuka financial support ndani yake inabeba nini na inamaanisha nini kwa mwanamke kutoka kwa mwanaume nakukumbusha hapa.[emoji362]

Ndio maana wazee waliokuwa na busara wakamtrick mwanaume kuamini anahitaji ndoa kumshinda mwanamke na purpose yake au sababu yake ya kuwa mwanaume kamili na kuja duniani ipo ndani ya ndoa ila huu si uhalisia wa mambo katika eneo la asili (nature) ila katika context ya jamii tuliyokuzwa story inawekwa kama wewe unavyojaribu au unavyolazimisha kuwa mwanaume pia kama mwanamke ana njaa ya ndoa na akikosa hana maisha nje ya ndoa kama mwanamke, jambo ambalo si kweli. Nenda kajifunze zaidi kuhusu ndoa. Ndoa imebidi kuwepo ili kuchannel purpose ya mwanaume kwenye maisha ilenge katika kuprotect interest za mwanamke na mtoto, wazee na wahitaji wengine ndio maana kwenye ndoa mwanamke hawezi kuwa bread winner wa kulea mume , watoto wake, halafu alee na ukoo wa mume wake pamoja na wakwake bado alee na ndugu jamaa na marafiki wa pande zote mbili hii kazi mwanamke hawezi ni mwanaume ndio anafanya miaka yote, how does that benefit him for whatever reason?

Kukukujibu mwanaume anaweza kupata nini kama akiwa nje ya ndoa. Kama ni mfuatiliaji mzuri utagundua sasa hivi kuna ongezeko kubwa la single mother sababu ni wanaume hawaishi kwa ile channelled purpose ya kuprotect mwanamke na watoto na other weak members of the society sababu tayari hakuna trainings za kushape na kuprogram akili ya mwanaume wa kisasa logic wise kuihitaji ndoa na hiki ndicho usichokifahamu na ndicho nakazana kukwambia hapa tokea kule juu.

Wanaume wa kisasa wanahitaji ngono ambayo anaipata kwa njia ambazo ni haramu mfano, kwa mashoga kwa kufanya nao kinyume na maumbile, kubaka wanawake na watoto, kununua makahaba, kupiga punyeto. Hivi vitu vyote wazee walijua wakamset mwanaume kuhitaji ndoa ili aamini mtu pekee wa kumpa utamu ni mkewe na kutafuta utamu nje kwa namna yoyote ni dhambi na kosa kimaadili. Jiulize nani ana athirika na hii life style ya mwanaume wa kisasa mwanamke au mwanaume? Wewe kama mwanamke jamii yako ikazungukwa na wanaume wanaotaka kuwangilia watoto wako wa kiume, kurubuni na kulala na watoto wako wa kike, wewe tu uwe katika risk ya kubakwa, hiyo imekaaje kwako, usijibu hapa kama mtoto wa kishua ambaye haujawahi experience haya mambo, tuliza kichwa chako vaa viatu vya mwanamke wa maisha ya kawaida sana ambaye hana mtu wa kumtegemea wala hana mtetezi, yaani akibakwa ni imeisha hiyo, mtoto wake akipewa mimba katika umri wa miaka 15 imeisha, mtoto wake wa kiume akilawitiwa imeisha no body wa kumtetea wala kumlinda. Hii ni eneo moja tu la mahitaji ya ngono ambapo mwanaume akikosa ndoani anapata nje kwa namna ambazo hugeuka na kuwa haramu ila madhara na hatari humrudia tena mwanamke na kumuweka hatarini kimaisha.

Ndoa hutumika kuzima hormones kali za kiume ambazo humpa hasira, jazba, mfadhaiko na kadhalika. Mwanamke ana namna ya kumfanya mwanaume kutulia na kufocus kama mama anavyobembeleza mtoto. Ila si kwamba mwanaume anashida na huo utulivu, mwanaume akiwa katika wildness state yake anakuwa kama Hulk and trust me ni nzuri kwake ila mbaya kwa mwanamke. Akiwa katika hali yake ya asili ndipo hupenda vita, ugomvi, atapigana kila dakika hizi chaos zinamuweka mwanamke na watoto hatarini. Kama haukubaliani na mimi nitakuuliza kama unafuatilia kinachotokea katika black communities huko marekani umeona nature ya mtoto wa kiume ambaye hajawa programmed kuishi kwenye ndoa anavyokuwa, ugomvi kila saa, kuuwana, kubaka, kutukana, gangs, kuuza madawa, silaha etc, trust me hutaki kumuona mwanaume akiwa nje ya purpose za ndoa.

So unavyosema mwanaume anahitaji ndoa ili kupata mtu wa kumliwaza sababu anahitaji na akikosa atapata msongo wa mawazo hayo ni matokeo ya kuwa programmed kuamini ndoa ndio inampa utulivu na sababu ya kuishi ila kaa chini utafakari mwisho wa siku nani huwa anabeba mzigo na kuwa manipulated kuamini anafanya kwa faida yake? Nimekufafanulia kwann anatulizwa sababu akiamua kuishi nje ya ndoa anajituliza kwa namna ambazo zinaanza kuleta hatari kwenye jamii.
___________[emoji1540]

Again, unakosea tena kulazimisha kuwa mwanamke anaitafuta ndoa sababu ya mitazamo ya jamii, hebu futa hii kitu kichwani wewe acha kuwa mbishi. Nenda marekani na ulaya kule hebu tazama wanawake vitu wanavyofanya na kule hakuna shinikizo wala kunyoosheana vidole. Wanawake wa ulaya wanafunga ndoa na wazee, wanaoa wanawake wenzao, wanaoa hadi mbwa, ng'ombe, nguruwe, miti, magari, na wengine wanajioa wenyewe, unataka kunaambiwa sisi waafrika tunafosi wanawake zetu kwenye ndoa? [emoji848][emoji848] Hivi kuna watu wanaojua kujiamulia kuwashinda wazungu hata kama ni swala la kipumbavu wao huwa wanakomaa ila mbona kwenye ndoa wamechemka. Huko majuu kuna wanaume wa miaka 50+ au 60+ hawajawahi kuoa wala kuwa na familia na wanaishi wenyewe kwenye bachelor pads, ana drive gari ya bei kali, nyumba ya single au vyumba viwili but very expensive, ana salio la kutosha bank na hana time, akitaka kula ni restaurant, au ataita mpishi ampikie au ata order fast food. Akitaka sex kuna wanawake kibao wa kulala nae ila wasichoweza ni commitment sababu wamestukia sheria za ndoa zinalinda na kuwabeba wanawake wao zinawafilisi tu na kuwapa stress. Sasa kwa akili kama zako ipo siku tutaelekea huko kama tukipata viongozi wanaofikiria kama wewe kuwa mwanaume anashida ya ndoa kumliko mwanamke.

Of course kuhusu kuwananga masingle mother nitaendelea na sitoacha sababu ni kirusi kibaya sana kwenye jamii yetu. Na usikosee kufikiria kuwa wanawake wanaingia kwenye ndoa sababu tunawasema na usingle mother sijui hapana. Wanawake mnaviburi vya hasara sana hilo hata kwenye Bible utaliona sehemu nyingi na ndio chanzo cha uharibifu duniani so tusipowakemea huwa mnatabia ya kufanya mambo ya kipuuzi sana na kuharibu jamii, mfano ni hili la usingle mother ni maamuzi yenu binafsi msitusingizie wanaume. Wanawake hawapanic na ndoa kwasababu sisi tunawasema ingekuwa hivyo basi wangekuwa wanapanic mabinti wa umri wa ndoa yaani 25 kushuka chini ila huwezi nambia mwanamke wa miaka 30+ anapanic sababu wanaume na jamii wanamnyooshea vidole na kumsema, anapanic sababu anaanza kuona uhalisia wa maisha na kuona uzito na faida ya ndoa wakati muda wa kujiandaa umefika, ni kama mwanafunzi wa form 4 au 6 ambaye ni mvivu kusoma, ikifika wiki ya mtihani wa taifa anakosa usingizi sio kwasababu kuna mtu anamsema au kuzungumzia juu ya uvivu wake bali anapanic sababu sasa anaanza kuelewa uzembe wake unakwenda unamgharimu na anakwenda kufeli sababu kapoteza miaka yake yote ya masomo.
_______________[emoji1540]

Nimekujibu pale juu, wanawake umri ukienda wanajua madhara ya kupoteza muda na sasa wanaona umuhimu wa ndoa na hasara ya kutowekeza kwenye mahusiano ya ndoa ndio sababu wanapanic, mabinti wadogo hawawezi panic sababu wapo katika prime hawajapata ile pressure uhalisia wa maisha bado,zamani walikuwa wanafunzwa impact umya umri kwenda bila ndoa wanaelewa siku hizi jamii imewaachia mkalie kuti kavu mjifunze kwa matendo yenu wenyewe na kwa muda wenu wenyewe something which is very bad, kama wewe hapo bado makaa ya moto ya 3rd floor hayajakuwakia endelea tu kurelax usiwe na time na mahusiano sababu ndoa inamfaidisha mwanaume wewe hauna shida nayo, uone balaa ukifika ghorofa ya tatu. [emoji23][emoji23] Huko ukifika vyumba vyote vinawapangaji na lift inaenda juu tu kuelekea 4th na 5th floor huko haishuki chini tena kwenye 2nd na 1st floor, huko juu kuanzia 4th na 5th floor ni penthouses tu hakuna nafasi ya wapangaji, all apartments are taken and paid for in full ni aidha uombe kushare nyumba au ukae koridoni maisha yako yote au mpangaji atoke wewe uingie[emoji23][emoji23][emoji23]
_________________[emoji1540]

Wanawake naoolewa na ndoa zao kudumu ni wale wanokwenda na misingi ya jamii kwa namna kila siku tunavyoelekeza hapa. Wanaume wanaendelea kutimiza wajibu wao ndio maana idadi ya wanaume wazuri wanao oa wanawake wasiojilewa na ndio zikavunjika ni wengi kuliko wanawake wazuri wao olewa na wanaume vilaza wasio na kaliba ya ndoa. Kumbuka ndoa ni mwanamke akiwa amefundwa vema itadumu ila kwa ambaye anapenda ligi kama wewe itategemea na haiba ya mwanaume, kama amekuzwa vema ataweza kukazania akunyooshe huku anavumilia ila mwanaume wa wastani lazima atakukataa na kutafuta mji mwingine.
______________[emoji1540]

Kwenye hii aya ya mwisho naona unaweza kuona kuwa umejijibu sasa swali lako mwenyewe bila kutambua kuwa unajibu kitu gani. Umesema vema sana kuwa mwanamke hawezi fanya kile ambacho mwanaume anafanya sasa nikuulize swali, kumbe unajua kuwa kwa mwanamke haina faida kufanya majukumu ya mwanaume sababu gharama ni kubwa sana kwake compared to yale anayofanya mwanamke kwa mwanaume reward kwake ni kubwa sana.

Ukitaka jua nani anapata nini tazama mwisho wa maisha. Unaiskia kila siku wanaume ndio huwa kufa kuliko wanawake shida unadhani ni nini? Shida ni gharama ya kumtunza mwanamke na watoto huwa ni kubwa kuliko return yake. Vyovyote unavyotafuta ni kwaajiri ya mke na watoto ila kama mwanaume unaweza amua kuwa na vyako mwenyewe ila guess what? Hatujawa programed kuishi hivyo especially jamij hii ya Dunia ya tatu sababu tukifanya hivyo tutatesa wanawake na watoto na wataumia sana.

Mwanaume akisema afanye anachofanya mwanamke then mwanamke ataumia. Imagine mimi nimekuoa wewe Jadda halafu unafanya kazi ya mshahara mzuri, say milioni 3.5. Mimi naamua kuwa stay home Dad na trophy husband. Nakuwa run home affairs, unaniwekea house girl asaidie shughuli za nyumbani hata tukipelekea moto hautajua sababu itakuwa ni siri yangu na yeye, then ukienda kazini ukirudi nataka tupelekeane moto round tatu kwa siku, ukibeba ujauzito mimi nakuwapo around kukusapoti na naweza piga mishe mbili tatu kusapoti expenses kipindi ukiwa mjamzito, then ukishajifungua tu unarejea kwenye kazi mimi nalea mtoto na house girl. Hii ndio iwe style yetu hadi ufike umri wa kustaafu. Assets na mali zote ziwe kwa jina langu na watoto?

Hiyo imekaaje kwako, unaweza kusacrifice hivyo,kama haiwezekani, unaweza nambia kwann? [emoji848]
__________________[emoji1540]
 
Dooh yani wanaume sijui kwanini mnapenda kufanya makosa kwa makusudi ili mradi tu wanawake wajishushe yani imagine eti unatengeneza tatizo ili mradi tu mkeo akubembeleze mbona kama huo ni utoto sana, kwanza kabisa unapomkataza mkeo kutoka weekend je unakuwa na sababu ya msingi ya kufanya hivyo au ndio basi tu ili mradi utumie mamlaka yako kiubabe hata pasipostahili hivi kwanini mnapenda kuwapima na kuwajaribu wanawake, na je wewe unapotoka na kumuambia mkeo asitoke ni kwamba hujui kuwa ukimuacha atabaki mpweke kiasi cha kuona kwamba hadi hilo nalo ni jambo la kukumbushwa tena kwa unyenyekevu kwanini wewe usijiongeze tu kwamba ukitoka ukamuacha mkeo lazima tu atabaki mpweke hivyo ni either utoke naye au mbaki wote nyumbani
Kosa gani sasa mtu anakwambia hataki mkewe utoke nje sababu ya usalama wako na ulinzi wa ndoa wewe unabishana nae ili kuprove nini?

Naweza kutoka nje nikapigwa nisikupigie simu kama mke wangu na nikamaliza kila kitu huko nje nikarejea home salama salimini. Ila wewe unaweza toka nje huko ukakabwa, ukapigwa, ukadhurika na chochote simu ya kwanza nitapigiwa mimi, hata kama utapiga kwa baba na mama yako au kama yako au dada yako kuwa umepatwa matatizo, wao watanipigia mimi kuniuliza kulikoni binti yetu mtoto wetu anapatwa na shida wewe haupo eneo la tukio. Hiyo ndio sababu kwann nawajibika kucontrol unapokwenda na unakuwa na nani na unatoka saa ngapi.

Usiulize kwann but that's the way it is and the way it will always be.

Utoto ndio sasa wewe unavyomwita mtu baby ilidhani baby ni ugali au mfuko wa rambo?
 
Mkuu mimi mbona hakuna mahali niliposema kwamba wanawake hawahitaji ndoa mimi nafahamu ndoa ni muhimu kwa jinsia zote mbili hasa for the sake of maadili na ustawi wa jamii, mimi ninaopingana nao ni hawa wanaosema kwamba mwanamke ndiye anayehitaji ndoa na siyo mwanaume ilihali hawana logic zaidi ya kutumia mihemko tu, yani eti tendo linalohusisha jinsia mbili liwe muhimu kwa jinsia moja halafu lisiwe muhimu kwa jinsia nyingine hivi inaingia akilini kweli hiyo mkuu


Shida ufosi sana usawa as if nature inajali hisia zako na inatakiwa kujielekeza upande wako kukupa kile utakacho, well am sorry ma'am, the world doesn't evolve around what you feel or want, nature is nature.

Ndio ndoa ni muhimu kwa jinsia zote mbili sababu kuna vitu tunapata ila katika hizo jinsia, mojawapo inapata zaidi, na jinsia hiyo si ya kiume ni ya kike.

Ulimwenguni hapa hakunaga fair gain, huwa kuna manipulations and exploitation, upande m'moja hupata zaidi ya mwingine kwasababu tofauti.

Mfugaji anaefuga kuku au ng'ombe kwaajiri ya nyama huwa anamhangaikia kumlisha na kumpatia matunzo ili aongezeke kilo na kuwa mkubwa anone kwaajiri ya kuchinja nyama.

Sasa imagine wewe uje na observation kwamba mchungaji na ng'ombe au kuku wake wote wanabenefit sawa sawa katika uhusiano wao huu, hivi hiyo imekaa sawa? Yaani ng'ombe anafugwa ili hatima yake ni kuuliwa aliwe wewe unasema anafaidika yaani analishwa vizuri na kupewa matibabu na matunzo ili anone kisha aliwe wewe unasema anafaidika na yeye ndie anashida sana ya huo uhusiano uliopo kati yake yeye ng'ombe na mfugaji.

Kwa kifupi, mwanaume anaoa na kuwa na mwanamke sababu jamii imeshaweka program maalumu za kulinda jamii yenyewe kupitia mwanaume sababu ndie kiumbe imara zaidi. Hivyo basi wameona watengeneze structure itakayompa mwanamke guarantee ya usalama ili aweze lea watoto( offsprings) bila shida sababu kinyume chake ndio hivi tunapata masingle mother,watoto wao by 90% huwa wanakuwa na tabia za hovyo. Nenda kajifunze madhara ya nyumba bila baba imara au baba bora utaelewa naongelea nini.
Hata wanyama wanajua hapa kuwa huyu ni wmanaume huyu ni mwanamke na wanatii zaidi na kuogopa mwanaume kushinda mwanamke.
 
Mtoa mada unapenda kudekezwa na mwanamke, you expect too much nigga..kwa akili hio sijui huyo mwanamke mwenye akili timamu utampata wapi...
Wapo, kudekezwa in what context maana watu tunatofautiana mahitaji. Kuna mwingine kupikiwa anasema kudekezwa tena anahoji kabisa "yaani mwanaume kila kitu hadi upikiwe na mkeo huwezi jipikia mwenyewe". Sasa nikiweka house girl hapo ndani awe ananifanyia majukumu ambayo mwanamke kagoma kufanya mbona ghafla mwanamke huwa wanajawa wivu na kuanza kuleta drama za kuforce house girl aondoke yeye aanze kufanya kile kile alichosema hawezi? [emoji848]
 
Huu ni uongo..wote mli compromise mkavumiliana makosa/mapungufu yenu..na sio kwamba ulimpata mtu alive kuweka priority..hakuna mwanamke anayekuweka priority asiwe na hayo makosa mengine uliyotaja...bro kama his ndio mindset yako you have to change or you will die lonely... YAANI I CAN PREDICT KABISAAA HUNA MAHUSIANO AU HUJAWAHI KUWA NA MAHUSIANO YA KUDUMU/ MUDA MREFU..KAKA MCHAWI NI WEWE MWENYEWE.
Sasa nikueleweje ndugu, hizo hapo nilizoainisha ni tabia ambazo hakuna mwanaume anaweza entertain labda awe kichwa maji. Na ni tabia ambazo si nzuri, wewe unakuja unasema sipo sahihi kupoint out hizo tabia, hivi unaweza nambia wewe hizi tabia zinakuvutia nini kama mwanaume?

Na kama sio mwanaume hebu niambie hizi tabia kama una kaka yako au mdogo wako wa kiume anapata mwanamke anahizi tabia je atakuwa ni mwanamke mzuri wa kuwa nae? [emoji848]
 
Huku mtu yoyote anaweza kusema lolote...ngumu sana kuamini kama wewe mtu ushawahi kuwa na mahusiano ya kudumu .....utatudanganya tu hapa to prove your point lakini ukweli ni kuwa umepitia series za broken relationships.....na unaendelea kuwa na rocky relationships sababu mtu unayemtafuta hayupo! ...hata huyo ulie nae alikuwa na baadhi ya tabia hizo...it means ni nature kumkuta mtu na hizi tabia, kusema amebadilika sasa hivi hanazo ndio uongo wenyewe ili tuamini....kama wewe sio Muongo zitaje hizo tabia alizokuwepo nazo awali ambazo sasa hivi hana tukukamate vizuri....umekubaliana na udhaifu wake mnaenda sambamba halafu unasema amebadilika?!....hujiulizi kwa nini baada ya kuwa na mahusiano mengi yaliyovunjika huyo uliyempata nae hakuwa tofauti na wa zamani , na yeye alifall kwenye hizo tabia..???... ndio ujue ulichokiandika ni upuuzi na kinaonyesha wewe ndio una udhaifu wa kuwa perfectionist na unapingana na nature sijui kwa faida ya nani..tuambie wanawake wa nchi gani ambao Havana hixo tabia kwanza..?
Sasa nikuulize tabia kama kutoa mimba, kuforce mtu ambaye hana uwezo wa kifedha akupe pesa bila kuconsider hali yake ya kiuchumi, kuwa na multiple sexual partners nje ya partner wako, etc hizi tabia ni za mtu ambae yupo timamu? Na ni nani anaweza ishi na mtu wa hivi?

Sasa nisichoelewa kwako ni unapinga nini? Unapinga tabia mbaya hizi nilizolist au unapinga mimi kupinga hizi tabia za hovyo nilizolist?

Kimsingi kama umechukizwa na hii list ya tabia na umejiskia some how kuwa nimekuexpose then unahitaji kujitathimini sababu your days are numbered one day you will get caught up with the reality of life and you won't afford the bill that life will charge you for your bad manners.

Mabinti wengi wenye hizi tabia huwa wanaishia kuwa ratchet single mothers wasio na mbele wala nyuma the likes of akina Giggy money.

Sasa sijui wewe unawakilisha kundi gani.

As of me i am not what you just described there. Sipo kwenye rocky relationship na nimeshasema kule juu I don't understand wapi unafeli kunielewa. Kama hautaki kukubali then Dm me your number nikuelekeze my address you come and spend a day or two and meet my other half uone if am struggling with my current relationship as you wish i would be.

Am okay, and hizi nimelist ni tabia ambazo nimeobserve mimi personally na pia ni matokeo ya experience za watu wengine kwenye mahusiano. So nothing much to be confused about here.

Heal you wounds.
 
Mimi
Sasa nikueleweje ndugu, hizo hapo nilizoainisha ni tabia ambazo hakuna mwanaume anaweza entertain labda awe kichwa maji. Na ni tabia ambazo si nzuri, wewe unakuja unasema sipo sahihi kupoint out hizo tabia, hivi unaweza nambia wewe hizi tabia zinakuvutia nini kama mwanaume?

Na kama sio mwanaume hebu niambie hizi tabia kama una kaka yako au mdogo wako wa kiume anapata mwanamke anahizi tabia je atakuwa ni mwanamke mzuri wa kuwa nae? [emoji848]
Mahusiano ya kaka yangu moja hayanihusu, mbili nitashangaa lipi na wakati hizo tabia is ' expected ' mtu kuwa nazo?? Hakuna mwanaume anateweza ku entertain hizo tabia, ndio inaonyesha jinsi ulivyo out of reality...bro upon Dunia ya peke yako..nimekuuliza wanawake wa nchi gani Hawana hizo tabla?
 
Haya weka special order uumbiwe mke unayemtaka na Mungu ila sifa hizo ulizotaja ndio tunazo mabinti wa kinjekitile Ngwale [emoji12]

Halafu bro hii kubembelezwa ndio ulale umekuwa mtoto??
Tusaidiane hapa kushangaa.[emoji3][emoji3][emoji3].
 
Kuna namna mwanamke naongea na wewe hadi unafeel Mommy Bear huyu hapa. Lazima unenepe na unawili mwili, mwanamke anayekutreate kama last born huwa ni mwanamke wa pekee sana.
Shida ni kupata mwenye package yote.Utakuta anajua kubembeleza lakini ana hasira za karibu(mlalamishi)Au sio mlalamishi ila ndo sio mwaminifu.
 
Sasa nikuulize tabia kama kutoa mimba, kuforce mtu ambaye hana uwezo wa kifedha akupe pesa bila kuconsider hali yake ya kiuchumi, kuwa na multiple sexual partners nje ya partner wako, etc hizi tabia ni za mtu ambae yupo timamu? Na ni nani anaweza ishi na mtu wa hivi?

Sasa nisichoelewa kwako ni unapinga nini? Unapinga tabia mbaya hizi nilizolist au unapinga mimi kupinga hizi tabia za hovyo nilizolist?

Kimsingi kama umechukizwa na hii list ya tabia na umejiskia some how kuwa nimekuexpose then unahitaji kujitathimini sababu your days are numbered one day you will get caught up with the reality of life and you won't afford the bill that life will charge you for your bad manners.

Mabinti wengi wenye hizi tabia huwa wanaishia kuwa ratchet single mothers wasio na mbele wala nyuma the likes of akina Giggy money.

Sasa sijui wewe unawakilisha kundi gani.

As of me i am not what you just described there. Sipo kwenye rocky relationship na nimeshasema kule juu I don't understand wapi unafeli kunielewa. Kama hautaki kukubali then Dm me your number nikuelekeze my address you come and spend a day or two and meet my other half uone if am struggling with my current relationship as you wish i would be.

Am okay, and hizi nimelist ni tabia ambazo nimeobserve mimi personally na pia ni matokeo ya experience za watu wengine kwenye mahusiano. So nothing much to be confused about here.

Heal you wounds.
Thubutuu.. watu wenye mindset yako kupata mtu wa kudumu ni sawa na ngamia kupita kwenye Tondu la sindano, utasema tu hapa kufurahisha umma but im certain Huna mahusiano ya kudumu na hukuwahi kuwa nayo..impossible kuwaplease watu km nyie mnaoona fault at each situation..umejiweka kny kivuli cha kulist tabia mbaya ila you can't fool all of us wewe mtu uko picky and frustrated..I'm sure hii list uliyoweka hapa ni baadhi tu ya vitu kwako, ..watu picky huwa mna list ndeeefu...Pole sana...eti nije nyumbani kwako I'm sure unajua this is impossible ndio maana unatumia huo mwanya to desperately try to prove your point...ukweli unaujua mwenyewe na huyo partner wako....kanuni ni hio hio ukiwa mtu una makengeza unaona faults tu ni ngumu kuwa na mahusiano smooth! Na wewe una makengeza tayari...

Mbona watu wenye akili zao timamu wanakua na sexual partners nje ya mahusiano yao..au hujawahi kusikia? Tena ni couples kabisa,... you must be stupid kudhani wanaotoa mimba ni watu wasio na akili timamu..km wewe ni Pro life good for you ila watu wanatoa mimba na wana akili zao timamu.........

Sipingi wewe kuandika lolote, andika unalojiskia ila tutakuambia ukweli kama ulivyo haiwezekani kwa mwanamke kutofall kabisa kwenye kimojawapo ya hizo tabia ulizozisema, so ku expect mtu asiwe na hizo tabia zote za hovyo ndio kuwa out of reality kwenyewe....umesema huyo uliye nae alikua na hizo tabia hujiulizi pamoja na kushuhudia kwa watu wengine na past experience zako mwenyewe bado ukapata mtu mwenye hizo tabia?? Maana yake hizo tabia ni watu na ni nature ..

Kati yangu mimi na wewe wewe ndio unatakiwa ujifanyie tathmini, huyo uliye nae ulimkuta bikira? Kama sio una uhakika gani ni mtu timamu???? Namaanisha as you put it una uhakika gani hajawahi kutoa mimba? Au hajawahi kuwa na multiple sexual partners at one time, see? Wewe ndio uko out of reality na ujitathmini...
 
Mimi

Mahusiano ya kaka yangu moja hayanihusu, mbili nitashangaa lipi na wakati hizo tabia is ' expected ' mtu kuwa nazo?? Hakuna mwanaume anateweza ku entertain hizo tabia, ndio inaonyesha jinsi ulivyo out of reality...bro upon Dunia ya peke yako..nimekuuliza wanawake wa nchi gani Hawana hizo tabla?
Mbona wengi hawana na ndio wapo kwenye mahusiano hawa wenye haya matabia ndio unaona kutwa wanapost mitandaoni kutafuta the next victim wa kumfanyia vituko that's why nikasema ni sociopaths hawa watu.

Unaongelea hizi tabia kama as if kuna watu timamu wanaishi nazo, wapi wewe umeona binti wa tabia hizi akutane na mwanaume anayejitambua aweke ndani?

Mwanaume kukutana na wanawake wa hivi mara kadhaa ni kawaida sana na usishangae ni sehemu ya mazoea. Tunaweza kutana na wa aina hii hata 10 kabla hatujakutana na ambaye anaeleweka.

Ila mwanamke wa hivi hadi aje kujitambua tayari ameshakanyagwa na kurukwa na wanaume zaidi ya 50 na hatakuja kupata mwanaume anayejitambua wa kuishi nae ataopoa useless ones.
 
Mwanaume ambae anafikiris kuwa na mpenz au mke ambae Yuko perfect utakufa single hakuna mkamilifu hakuna
 
Wapo, kudekezwa in what context maana watu tunatofautiana mahitaji. Kuna mwingine kupikiwa anasema kudekezwa tena anahoji kabisa "yaani mwanaume kila kitu hadi upikiwe na mkeo huwezi jipikia mwenyewe". Sasa nikiweka house girl hapo ndani awe ananifanyia majukumu ambayo mwanamke kagoma kufanya mbona ghafla mwanamke huwa wanajawa wivu na kuanza kuleta drama za kuforce house girl aondoke yeye aanze kufanya kile kile alichosema hawezi? [emoji848]
Wapo wapi embu taja watu waende, huoni mwanaume uko peke yako unayeshikilia mwanamke wako hana sifa zote hizo ulizotaja?! ( that's if kama hata huyo mwanamke unae)
 
Shida ni kupata mwenye package yote.Utakuta anajua kubembeleza lakini ana hasira za karibu(mlalamishi)Au sio mlalamishi ila ndo sio mwaminifu.
Huhitaji package nzima but unatakiwa kukutana na anayejitambua na kujua madhara ya kuwa na tabia fulani za hovyo inakera wengine.

Mfano anajua kubembeleza ila anahasira za karibu atakutana na anayemjulia hasira zake na watabembelezana. Like behaviora makes loveraoraz.
 
Mbona wengi hawana na ndio wapo kwenye mahusiano hawa wenye haya matabia ndio unaona kutwa wanapost mitandaoni kutafuta the next victim wa kumfanyia vituko that's why nikasema ni sociopaths hawa watu.

Unaongelea hizi tabia kama as if kuna watu timamu wanaishi nazo, wapi wewe umeona binti wa tabia hizi akutane na mwanaume anayejitambua aweke ndani?

Mwanaume kukutana na wanawake wa hivi mara kadhaa ni kawaida sana na usishangae ni sehemu ya mazoea. Tunaweza kutana na wa aina hii hata 10 kabla hatujakutana na ambaye anaeleweka.

Ila mwanamke wa hivi hadi aje kujitambua tayari ameshakanyagwa na kurukwa na wanaume zaidi ya 50 na hatakuja kupata mwanaume anayejitambua wa kuishi nae ataopoa useless ones.
Wewe huelewi sio kwamba hao wanawake waliopo kwenye uhusiano Hawana hizo tabia bali wanaume wao wamekubali kuishi na mapungufu yao...ni nyie wanaume mnao expect wanawake wasiwe na hizo tabia ndio hamko kwenye mahusiano ya kudumu au mko kwenye rocky relationship and worse mnataka wanaume wenzenu wafall kwenye mtego wa frustration zenu kwa kuwahubiria watafute mtu ambae hayupo au watu walio nao sio sahihi..pepo shindwa!

Eti ukutane na wanawake kumi wenye hizo tabia wa kumi na moja awe tofauti?? Thubutuu Wa kumi na moja hayupo ndugu..na kama hukuona wa kumi na moja hayupo katika has kumi wa mwanzo then una matatizo ya akili
 
Sociopath ni mwendawazimu au mtu asiye na utimamu wa akili yake kufanya kazi sawa sawa kutokana na kuathiriwa na changamoto za kimaisha kama stress, ugumu wa Maisha, madeni, malezi mabovu na kadhalika.

Kuna hawa wadada eneo la mahusiano wanatabia zifuatazo mimi huwa nawaona kama sio timamu kichwani na nikiona hizi tabia huwa najiweka mbali nao maana najua huyu sio mzima kichwani so hakuna la maana tutaweza kufanya pamoja ukitoa kupelekeana moto.

1. Mwanamke ambaye anakwambia yeye muda wote anawaza pesa. Utasikia "yaani nisipokuwa na pesa natamani kupiga kelele nachanganyikiwa, mimi napenda sana pesa". Nikiona tu hizi kauli najua hapa hazijatimia huyu anaweza lala hata na baba yako au rafiki yako kupata anachotaka.

2. Mwanamke ambaye analalamika kuwa haumtafuti ila cha ajabu yeye pia hakutafuti. Mtu ambaye analalamika kufanyiwa kile ambacho anamfanyia mwenzake tafsiri yake ni kuwa amekosa uwezo wa kujitathimini so utendaji wa akili yake haupo kamili.

3. Kuna wale wanawake ukikaa nae muda wote yeye ni kukuonyesha kuwa hana amani anatakiwa kufanyiwa jambo ili ajisikie vizuri kama kutolewa out, kununuliwa zawadi na mbaya zaidi anachotaka yeye ni material things bora hata atake labda kukumbatiwa au kupelekewa moto ila sivyo.

4. Mwanamke ambaye akikasirika au mkipishana hatazami kauli zake sawa sawa. Anaropoka muda mwingine kauli ambazo baadae ukimuuliza kwann ulisema hiki anasema ilikuwa ni hasira sikumaanisha. Huyu sio mzima kichwani.

5. Mwanamke ambaye mkipishana kidogo anakublock au anapenda kususa au hapendi kujadili anawahi kukatisha mjadala huku akijua wazi mna misunderstanding. Mfano umetumiwa sms yenye utata au kuna mdada amekuona nae au simu ilizima chaji usiku akakutafuta asikupate then ukataka kujielezea kumpa ufafanuzi yeye anakukatisha huku kafura na kukuonyesha anachokiamini ndicho ukweli sio unachotaka mwambia. Na akikaa na rafiki yake, au ndugu zake au mama yake anarudia kile kile anachokijua badala ya kusikiliza upande wako ili kubalance story. Mimi kwangu huyu ni mwendawazimu hayupo timamu.

6. Mwanamke ambaye hampo pamoja kinyumba, mkipishana akaenda kulala bila kuhakikisha amekubembeleza au kukutuliza moyo kwa kauli ili kuonyesha anakujali na hataki ulale ukiwa unasononeka au umekwazika au unahasira. Huyu mwanamke muombee hata ugumba maana si shetani kama wewe mume wake mtarajiwa hajui kujali hisia zako huyu hana utu watoto atawapa vipi upendo wa mama? Care ya mama inaanza kwa mume, then watoto ndio itazidi, ni kama baba ambaye ameshindwa mtunza mke ataweza tunza familia ya mama na watoto wake?

7. Mwanamke ambaye anaweza soma sms yako halafu akapiga kimya ila ukimtumia ujumbe kumuonyesha kuna zawadi au pesa au kitu unataka mpa anarespond bila kupoteza sekunde, huyu anaweza kuwa hata ameshatoa mimba ya miezi 4, sababu mtu timamu hawezi mkalia kimya mtu anayesubiria kujibiwa sms upande wa pili, huyu ni sociopath.

8. Mwanamke ambaye kutoa mimba na ujauzito kwa visingizio kama iliingia bahati mbaya, kumkomoa mwanaume, kulinda ndoa, na sababu yoyote ile, mtu anaye amua kuua kiumbe ambacho kimejiumba ndani ya mji wake wa uzazi yaani damu yake, huyu anaweza kuja kukuua siku akitaka kitu kwako kama mali au akiwekewa dau la kukuua apewe pesa hashindwi. Huyu ni sociopath na mkalie mbali.

9. Mwanamke ambaye kila ukiongea nae anakuletea story za shida na unaona kabisa huyu anazitengeza muda mwingine ila anachofanya ni maintain aina ya mawasiliano ambayo ukiongea nae iwe ni kama baba anaongea na binti yake ili amwambie shida zake tu na sio kuongea mambo ya msingi. Yaani yeye hajali unacho au hauna ila ni mkiwasiliana tu anaanza kukuelezea matatizo mara anaumwa, mara simu mbovu, mara mama anaumwa, mara nadaiwa. Yaani hawezi hata kukujulia hali na kutaka kufahamu kama upo salama au unachangamoto gani ni yeye na shida zake kwanza na ukimtatulia anapiga kimya hakuna shukrani wala nini. Huyu ni mwendawazimu.

10. Mwanamke ambaye haogopi kuonekana au kushobokewa na wanaume wengine mbele ya mwanaume wake. Anafurahia kushobokewa na hapati ile sympathy au remorse kuwa mpenzi wangu ataumia au atajiskia dhaifu au ataniona kama sijamuweka juu ya wanaume wote. Huyu sio mzima kichwani ana matatizo ya akili.

11. Mwanamke ambaye mwanaume wake akiwa na changamoto za kiuchumi ila huwa siku zote anampa sapoti yeye ila siku kadhaa za kukwama mwanamke anasimamia msimamo kuwa mwanaume anatakiwa apambane na hampi ile comfort na care ya kumpa nguvu mpya ile feeling ya "i got you boo, don't worry mommy is here for you, you will get back when you are strong". Ukiona mwanamke hana hii anakuchenjia ukiwa vibaya kwa kisingizio kuwa wewe ni kidume, haraka sana sogea mbali huyu sio mzima ni mwendawazimu.

12. Mwanamke ambaye analingana na yule wa namba 10 pale ila afikie hadi hatua ya kuwa na sexual intercourse na wanaume kwa usiri huku akimuenjoy mwanaume aliyenae bila kuwazia nini kitatokea siku akigundua. Huyu ni sociopath tena anaweza kuwa ni zaidi ya sociopath anaweza kuwa ni psychopath.

Tabia ni nyingi ila nimeweka hizi chache for the sake of noticing them na najua wanaume wengi hawa mshakutana nao au kuna wadada wanajua wapo na hizi tabia. Go and seek therapy.
yanga tumenyimwa goli
 
Thubutuu.. watu wenye mindset yako kupata mtu wa kudumu ni sawa na ngamia kupita kwenye Tondu la sindano, utasema tu hapa kufurahisha umma but im certain Huna mahusiano ya kudumu na hukuwahi kuwa nayo..impossible kuwaplease watu km nyie mnaoona fault at each situation..umejiweka kny kivuli cha kulist tabia mbaya ila you can't fool all of us wewe mtu uko picky and frustrated..I'm sure hii list uliyoweka hapa ni baadhi tu ya vitu kwako, ..watu picky huwa mna list ndeeefu...Pole sana...eti nije nyumbani kwako I'm sure unajua this is impossible ndio maana unatumia huo mwanya to desperately try to prove your point...ukweli unaujua mwenyewe na huyo partner wako....kanuni ni hio hio ukiwa mtu una makengeza unaona faults tu ni ngumu kuwa na mahusiano smooth! Na wewe una makengeza tayari...

Mbona watu wenye akili zao timamu wanakua na sexual partners nje ya mahusiano yao..au hujawahi kusikia? Tena ni couples kabisa,... you must be stupid kudhani wanaotoa mimba ni watu wasio na akili timamu..km wewe ni Pro life good for you ila watu wanatoa mimba na wana akili zao timamu.........

Sipingi wewe kuandika lolote, andika unalojiskia ila tutakuambia ukweli kama ulivyo haiwezekani kwa mwanamke kutofall kabisa kwenye kimojawapo ya hizo tabia ulizozisema, so ku expect mtu asiwe na hizo tabia zote za hovyo ndio kuwa out of reality kwenyewe....umesema huyo uliye nae alikua na hizo tabia hujiulizi pamoja na kushuhudia kwa watu wengine na past experience zako mwenyewe bado ukapata mtu mwenye hizo tabia?? Maana yake hizo tabia ni watu na ni nature ..

Kati yangu mimi na wewe wewe ndio unatakiwa ujifanyie tathmini, huyo uliye nae ulimkuta bikira? Kama sio una uhakika gani ni mtu timamu???? Namaanisha as you put it una uhakika gani hajawahi kutoa mimba? Au hajawahi kuwa na multiple sexual partners at one time, see? Wewe ndio uko out of reality na ujitathmini...
Sasa kama haujui wanaume ndio vipimo tunatumia kupick wanawake sababu hatutaki tabia mbovu zile tuje zikuta kwa watoto wetu maana tunajua mama ndie atalea mtoto, vipi nikipata binti,ina maana nikichagua mwanamke wa hovyo binti yangu atakuwa reflection ya mama yake.
Mahusiano kuwa ya kudumu sijui unatumia kigezo gani but am sure niliyenae hadi watu wangu wa karibu wameshaona tayari fungate imetimia so i think tumedumu.
Mimi sitaki mtu wa kuniplease ila mtu wakuwa na mwenendo mzuri tu hiyo ndio kitu nalenga.
Nimekualika kwangu ili kukufuta hizo fikra na majibu unayojipa kuwa mimi this mimi that na wakati sipo huko so why una assume while you can witness reality yourself, njoo as a family friend usiogope, unasita nini sasa?[emoji848]
____________[emoji1540]

Unaona sasa namna unavyoprocess mambo, unasema kabisa watu TIMAMU halafu unakwenda kusema tena wana sexual partners nje ya mahusiano yao? Hii inakwambia nini kuhusu uwezo wako wa akili na mitazamo kwenye mahusiano, so mume wako au baba yako akiwa na mchepuko nje wewe utamchukulia kuwa ni mtimamu wa akili, kwamba kile kitendo anachofanya ni halali na hakika dosari kwa jamii? [emoji848] Are you this lazy to think?

Again unanihoji kuwa i am stupid to think wanaotoa mimba ni watu wasio na akili timamu. Hivi wewe dada, unajua hata Cover la Bible au Msaafu vinafananiaje unionyeshe, nina wasi wasi hata mtu akikuonyesha dictionary ya oxford au kitabu cha encyclopedia utasema ni vitabu vya MUNGU. Kweli kabisa you find kutoa mimba ni kitendo halali na anayepinga hana utimamu wa akili, aiseee now you are proving my point kuwa kuna sociopaths kwenye jamii na hizi tabia zinawabainisha live. Mtu anaetoa mimba nzuri tu yenye afya baada ya kushiriki ngono kwa utashi wake anakuwaje amefanya jambo halali? Don't you know murdering babies is a crime,sin,a psychopath act and lack of remorse to an innocent soul?[emoji848]
______________[emoji1540]

Najua hauwezi kupinga mimi kuandika lolote. Inawezekana mwanamke kutofall kwenye hizo category akiwa ni binti aliyelelewa kwa maadili mazuri na akajiweka mbali na bad influence also bad peer groupings. Na hata kama mtu amekukuta na hizi tabia mbaya then akikuchana you have know option but to correct yourself otherwise you will have to pay a bigger price.
Of course niliyenae alikuwa na vijitabia vya kununa, ubishi, hasira za kujiendekeza, na hata kutokuwa na mipaka ya marafiki anaohang nao mfano kuwa na washkaji wa kiume now hizi tabia zote nilikuwa namchana na through continuous trials and errors amejifunza na amebadilika na yeye anaona faida ya kufuata ninachomwambia. Uhuru usio na mipaka ni uwendawazimu (sociopath).
Usiseme ni nature sema ni bad behavior nature kitu unajifunza kabisa unasemaje ni nature? Wewe ukizaliwa unajua English, si ulijifunza, so is English part of your nature? [emoji848]
_____________[emoji1540]

Mimi najitathimini kila wakati na siogopi kujifunza ndio maana every after a while nina elevate to the next personality level and spirituality improvement inatokea. Wewe je, kama unajifunza vitu vya hovyo why uwazie kuwa mimi na wewe tutakuja kuwa level moja tukifikiria sawa sawa, so i advise u to up your game and calibrate your thought process, umemeza too much dry energy hadi inakufanya kuwa stone cold being.

Utimamu utajua based on what dwells on your mind. Kama unavaa vizuri, unanukia vizuri, unakipato kizuri, una elimu nzuri ila unawaza kuchukua mke wa mtu, kumuingilia kingono mtoto mdogo wa miaka 12 for your own sexual gratification, au unafikiria kudharau masikini, au unafanya any social misconduct, don't consider yourself kuwa ni mtu timamu (sane person).

I know hajawahi toa mimba sababu i know most of her body details na tunashare most of details kuhusj afya ya uzazi and don't be that naive kudhani huwezi jua mtu anayetoa mimba hata akitoa moja. Trust me kuna maswali au kauli nikikuongelesha unaweza hisi nilikushuhudia ukitoa hiyo mimba sababu utajikuta tu umetoa some details zitakazokukamatisha kuwa ulifanya hicho kitendo.

Like tazama how hili bandiko lime expose hofu yako ya kuonekana una hizi tabia, it means you have them sasa umechukulia personal as if mimi nakuattack while am not, contrary to your beliefs i am not on the verge of personal attacks here, i am offering a free educational content to help those who struggle with an understanding of certain topics gain closure.

Don't get too perplexed about average topics.
 
Wewe huelewi sio kwamba hao wanawake waliopo kwenye uhusiano Hawana hizo tabia bali wanaume wao wamekubali kuishi na mapungufu yao...ni nyie wanaume mnao expect wanawake wasiwe na hizo tabia ndio hamko kwenye mahusiano ya kudumu au mko kwenye rocky relationship and worse mnataka wanaume wenzenu wafall kwenye mtego wa frustration zenu kwa kuwahubiria watafute mtu ambae hayupo au watu walio nao sio sahihi..pepo shindwa!

Eti ukutane na wanawake kumi wenye hizo tabia wa kumi na moja awe tofauti?? Thubutuu Wa kumi na moja hayupo ndugu..na kama hukuona wa kumi na moja hayupo katika has kumi wa mwanzo then una matatizo ya akili
Ukitaka kujua tabia zako angalia watu waliokuzunguka ambao unawaconsider role models na best friends utajua wewe unatabia gani kwa wastani.

Wewe kutetea hapa na kuforce an idea kuwa hizi tabia ni normal hapo ndipo unanitisha na kunifanya nitamani kuhoji kuhusu watu waliokuzunguka na wanainfluence gani kwako?
 
Back
Top Bottom