Wadada wengine kwanini mpo hivi?

MysweetL

JF-Expert Member
Jan 31, 2020
316
500
Anahela nyingi ila unampa unataka ujiaminishie nini?

Anakudharau kisa unamhanya eti mapenzi yake ni matamu?

Unamuita majina ya mapenzi yote na wala hakufagilii, hadi lini lakini?

Hakupigii hakusemeshi hakusaidii wewe kukicha unapeleka kipichu chako tu kwake ukishafanywa single mother basi

Ndio unaanza kulaumu mpaka dunia na una-choice kabisa

Dunia yetu ndio hii chagua mapema mtu sahihi. Ukishaona dalili utakuwa unajua tu huyu sio.

TAKE CARE BI DADA .
 

Lucas Mobutu

JF-Expert Member
Jul 29, 2017
13,352
2,000
Ila sio mimi
sawa,unajua mapenzi yana mambo mengi aise,usiombe umpende mtu,mimi nilimpenda mtu ana mshahara mkubwa ananizidi ila nikawa namnulia vitu,hiyo haipo kwa wadada tu,kuna mwanafalsafa alisema Love is a very serious mental disease
 

MysweetL

JF-Expert Member
Jan 31, 2020
316
500
sawa,unajua mapenzi yana mambo mengi aise,usiombe umpende mtu,mimi nilimpenda mtu ana mshahara mkubwa ananizidi ila nikawa namnulia vitu,hiyo haipo kwa wadada tu,kuna mwanafalsafa alisema Love is a very serious mental disease
Ndio umemuoa??
 

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Sep 3, 2010
7,357
2,000
You should learn how to make the right choice among sweeters who are coming to you. Failure will lead you to blame all men.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom