Wadada wanao Jitafutisha Wachumba/BF

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,511
2,000
Sikukuu ni Kesho siyo Leo.

Wakuu katika utafiti wangu nimegundua kuwa Wadada wanaojifanya kutafuta Wachumba au Boy Friends walio wengi ni Wanaume.

Wanauume wakaka Acheni tabia hiyo ya Kuchezea akili za Wanaume wenzenu hivyo...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom