Wadada wamekuwa cheap Baada ya Mnyoosho wa Baba Jesca!


BOB LUSE

BOB LUSE

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
3,401
Likes
2,348
Points
280
BOB LUSE

BOB LUSE

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
3,401 2,348 280
Hakuna ubishi kwamba hali ya maisha
Bongo imekuwa ngumu na ukakasi mara
BabaJesca alivyoanza kutoa mbinyo kila
kona,watu wanalia kimyakimyaa. wengine wametelekeza wake/michepuko kutokana na hali ngumu ya kiuchumi. huku BabaJesca akitoa kauli majuzi ya kuwa wanaolia njaa ni wale waliozoea kupata hela za bure(hapa ndio kundi la wanawake/wadada lipo).ni wahanga wakubwa wa utawala huu.

Uchunguzi nilioufanya ni kwamba asilimia kubwa ya wadada na kiasi kidogo wake za watu wasiojitambua wamenyooshwa na kuwa wadogo kama piritoni.hawana usumbufu kama ilivyokuwa katika utawala wa Baba Ritz. basically wako cheap and easy to get.
Naamini mbinyo huu ukiendelea soon wataanza wao kutupapatikia.

Hivyo wanaume ukiona Dada anatoa ushirikiano kiwango cha rami usijione wewe kuwa shababi/handsome/matawi sababu ni mnyoosho wa Baba Jesca mtaani. Poleni wanawake na maendeleo.
 
O

Omerta

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
3,693
Likes
2,951
Points
280
O

Omerta

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
3,693 2,951 280
Baba Jessica kanyoosha wengi sana, na siyo jambo la kushangilia
 
Mzingo

Mzingo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
1,167
Likes
1,156
Points
280
Mzingo

Mzingo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
1,167 1,156 280
wizi utaanza kushamiri kitaa
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,005
Likes
1,342
Points
280
Age
57
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,005 1,342 280
Baba jesca kawarahisishia vijana ambao hamjaoa muoe sasa
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,442
Likes
2,811
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,442 2,811 280
Kweli..kuna mmoja hapa..ngoja ninyamaze nisije nikatibua
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,914
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,914 280
Wamekuwa cheap ndio sasa MTU alizoea kuhongwa gar na pesa na huku hana Kazi
 
The Farmer

The Farmer

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2009
Messages
1,645
Likes
489
Points
180
The Farmer

The Farmer

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2009
1,645 489 180
Hamna anayefaidi chochote, wote tu imekula kwetu
Sio kweli, wanaosota ni wale waliokuwa na mshahara milioni moja, alafu unakuta ana magari aina tatu tofauti, bata samaki samaki, anakaa kwenye apartment masaki...sasa unategemea kweli alikuwa hachezi dili zozote huyu??? wemgine waliokuwa wanapata kihalali haswa kwenye private sector wanadunda maisha kama kawaida...
 
O

Omerta

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
3,693
Likes
2,951
Points
280
O

Omerta

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
3,693 2,951 280
Sio kweli, wanaosota ni wale waliokuwa na mshahara milioni moja, alafu unakuta ana magari aina tatu tofauti, bata samaki samaki, anakaa kwenye apartment masaki...sasa unategemea kweli alikuwa hachezi dili zozote huyu??? wemgine waliokuwa wanapata kihalali haswa kwenye private sector wanadunda maisha kama kawaida...

Wewe unajishughulisha na nini!?
 

Forum statistics

Threads 1,237,288
Members 475,501
Posts 29,283,632