Wadada/wamama punguzeni ukatili! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada/wamama punguzeni ukatili!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hero, Aug 26, 2010.

  1. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Nilipokuwa mdogo nilifikiri kuwa wanawake ni wapole, waliojaa huruma, lakini haya kwa 90% yamepotea kwa kadri ninavyoishi. Nimekuja gundua wanawake wanaongoza kwa manyanyaso na mateso kwa ktk jamii zetu wanapopata wasaa!
    hii inaonekana majumbani, mama kuchukia watoto wa mwanamke mwezie, maofisini vurugu tupu, kwa kifupi wengi wao ni makatili sana. Naomba mnisaidie hivi haya yanatoka wapi?
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Si ushasema yanatoka kwa mwanamke......... Sasa yanatoka wapi vipi?!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,276
    Likes Received: 3,192
    Trophy Points: 280
    Katiliwewe mwenyewe uliekimbilia mizigo usiyoimudu unajua kama unachukua zigo una uhakika nalo ata kama liwe katili kiasi gani atatulia tu
     
  4. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :confused2::A S 39:

    :A S 41::clap2::A S 41:
     
  5. Enny

    Enny JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 978
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ananyanyasa vipi watoto wa mwenzie? na wewe uache tabia za kuoa na kuacha wewe ndio unanyanyasa watoto
     
Loading...