Unexpectable
Member
- Sep 15, 2018
- 8
- 12
Singida ipi? Me nagongewa kila siku qmamaqe
Kwani hujui kuwa Hawa wanaume waliofungua jicho la tatu hujiita mabinti?mbn anajiita binti?
Kuna mambo mawili, either wewe ni mwanamke huna Tako, au ni mwanaume unataka kuliwa.
Bora nijarb zal kwa wadada ninao waona kulk nisiowaona maana dunia hain hurumaKwani hujui kuwa Hawa wanaume waliofungua jicho la tatu hujiita mabinti?
Kuna huyu mkuu wa mashoga/ hapa machoko nchini Ibilisi Mjalaana, naye alikuwa anajiita binti kipindi fulani.
😂😂😂😂😂Unaandika hk unakuna pumbu .
Acha kutuchora.
Kaa kwa makini sana.Bora nijarb zal kwa wadada ninao waona kulk nisiowaona maana dunia hain huruma
Lipia tangazo kwa melo bintiAsikuambia mtu sisi wadada wa singapore tunajua mahaba.baba mjengo hawez chepuka.
Unaona raha sana kujiona mwanamkeAsikuambia mtu sisi wadada wa singapore tunajua mahaba.baba mjengo hawez chepuka.
😅😅 Mi silabasi imenipita.
Tafuta JF VAR 😀Kuna mambo mawili, either wewe ni mwanamke huna Tako, au ni mwanaume unataka kuliwa.
Atakuwa mchele mchele huyu siyo mwenzetuTafuta JF VAR 😀
Sawa nipo UNYINGA hapa nicheki tuone kama ni kweli au manenomanenoAsikuambia mtu sisi wadada wa singapore tunajua mahaba.baba mjengo hawez chepuka.
Sitawai kupenda mwanamke wala kuoa maisha yangu yote mpaka kifo.nimeapa na damu yangu sitawahi kuthubutu kupenda.
- Binti tz
- Replies: 17
- Forum: Mahusiano, mapenzi, urafiki
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Sitawai kupenda mwanamke wala kuoa maisha yangu yote mpaka kifo.nimeapa na damu yangu sitawahi kuthubutu kupenda.
- Binti tz
- Replies: 17
- Forum: Mahusiano, mapenzi, urafiki