Wadada wa sasa na kuvaa pete zisizo za ndoa

Wadada wa sasa na kuvaa pete zisizo za ndoa

Simpendi mwanaume Mwenye vidole vifupi.
hehehe
Sijui kwa nini hamuwapendi haisee! Kuna dada mmoja siku moja tupo Beach kasema amependa Vidole vyangu virefu! Offcz vidole inasemekana vina uhusiano na maeneo fulani,,...nawaza tu! hebu niambie Madame kwa nini hupendi vidole vifupi
 
Itoe hiyo picha. Wachangiaji hawajikiti kwenye mada, wanajadili vidole vyako.
 
Thread yako imeishia kukosolewa Tu na wala hutapata jibu ..fanya ivi badilisha huo mkono weka WA mdada na awe hajawai vaa Pete ya ndoa ikaacha alama km iyo yako italeta maana zaidi ya swali lako
 
Hamjambo!

Moja kwa moja niwafikishie kile kilichofanya nije nijuzwe na hawa dadaz wetu hasa wa mjini. Kumeibuka wimbi kubwa wanavaa Pete sio ya ndoa na sio kwenye kidole cha ndoa no wanavaa kwenye kidole cha 4 na wengi wao wanakuwa single mothers.

Mwenye kujua maana ya kuvaa hivyo tafadhari atujulishe.View attachment 368595
Wimbi kubwa halaf kwenye picha unaweka moja tu. How did you know ni single mother??? lets say husband amesafiri na anamtunzia heshima yake.
Next time speak with vivid examples.
 
Ungechagua basi angalau mkono wa mtu.

ImageUploadedByJamiiForums1469096385.977132.jpg

Kama hivi..
 
Mtoa mada hebu kuwa serious,
hivi hukuona picha za kuambatanisha kwenye habari yako mpaka ukaweka hiyo[emoji15]
 
Back
Top Bottom