Wadada wa sasa na kuvaa pete zisizo za ndoa

Wadada wa sasa na kuvaa pete zisizo za ndoa

JembePoli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Posts
1,324
Reaction score
1,000
Hamjambo!

Moja kwa moja niwafikishie kile kilichofanya nije nijuzwe na hawa dadaz wetu hasa wa mjini. Kumeibuka wimbi kubwa wanavaa Pete sio ya ndoa na sio kwenye kidole cha ndoa no wanavaa kwenye kidole cha 4 na wengi wao wanakuwa single mothers.

Mwenye kujua maana ya kuvaa hivyo tafadhari atujulishe.
ImageUploadedByJamiiForums1469083110.762419.jpg
 

Mbona tunavaa soksi ya kulia, Kushoto na kushoto, Kulia.
 
Hamjambo!
Moja kwa moja niwafikishie kile kilichofanya nije nijuzwe na hawa dadaz wetu hasa wa Mjini.
Kumeibuka wimbi kubwa wanavaa Pete sio ya ndoa,na sio kwenye kidole cha ndoa No wanavaa kwenye kidole cha 4 View attachment 368595 na wengi wao wanakuwa single mothers.
Mwenye kujua maana ya kuvaa hivyo tafadhari atujulishe.
Huu mkono wa mwanaume, tena kavua pete kutoka kidole kimoja kahamishia kingine.
 
Hamjambo!

Moja kwa moja niwafikishie kile kilichofanya nije nijuzwe na hawa dadaz wetu hasa wa mjini. Kumeibuka wimbi kubwa wanavaa Pete sio ya ndoa na sio kwenye kidole cha ndoa no wanavaa kwenye kidole cha 4 na wengi wao wanakuwa single mothers.

Mwenye kujua maana ya kuvaa hivyo tafadhari atujulishe.View attachment 368595
Daah huo mkono ni wa kupara samaki pale ferry.
 
Hamjambo!

Moja kwa moja niwafikishie kile kilichofanya nije nijuzwe na hawa dadaz wetu hasa wa mjini. Kumeibuka wimbi kubwa wanavaa Pete sio ya ndoa na sio kwenye kidole cha ndoa no wanavaa kwenye kidole cha 4 na wengi wao wanakuwa single mothers.

Mwenye kujua maana ya kuvaa hivyo tafadhari atujulishe.View attachment 368595
Huyo ukiangalia ilikuwa kidole cha 2 kaihamisha kwenda cha 4
 
Back
Top Bottom