Wadada sasa hivi tunamiliki wanaume!

Wadada sasa hivi tunamiliki wanaume!

IMG-20261020-WA0326.jpg
 
Hakuna mwanaume mwenye sifa hizo huyo ni kijana jua maana ya neno mwanaume¿
 
Baada ya miaka 50 hakutakuwa na tofauti kati ya mwanaume na mwanamke.. Zitabaki jinsia tuu
 
Kuna jamaa saa hiv yupo chin ya himaya yangu.namlisha, namvisha,namhudumia chote.ila kazi yake ni moja tuh kunipa dozi!
Naona umeamua kuvunja kiapo chako,
Au hua huna kumbukumbu na nyuzi zako?

VAR

 
Kumanyoko. Watu mmemaliza form 4 forum imekua na news za kishenzi shenzi.
Embu tuacheni, kwanza Kuna press conference ya Lema hapa hotelini
Tukitoka hapa tunaingia Arusha hapo kwenye msiba wa Kaka yake MHESHIMIWA Lissu
 
Back
Top Bottom