Wadada nisaidieni nimwelewe vipi huyu

Wadada nisaidieni nimwelewe vipi huyu

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Posts
1,012
Reaction score
817
Ninae girlfriend wangu, tulipanga tutoke siku ya weekend mimi nikakubali ila ilipofika hiyo siku nikalazimika kuairisha zoezi kutokana na kutingwa na mambo, however nilikutana na huyo girlfriend wangu for a drink na pia kusisitizia kwamba our plan will not work that day.

Mdada alikasirika sana na kuanza kunitukana kuniambia mimi ni mjinga na mpumbavu. Tuliendelea kukaa na kula kinywaji na yeye akawa ana chat na mwanaume ambae alikuwa ana mdate huko nyuma. Tulikaa mpaka saa 7 usiku nikamsindikiza mpaka kwenye gate lake though pia alikuwa na gari yake.

Swali

1. Je kweli huyu mdada ananipenda? Ataniitaje mjinga na mpumbavu?
2. Je atachatije na mwanaume mwengine usiku almost saa sita?
 
Amekuita mjinga??mmmmh au alipanik
 
elimu yake maana wakiwa na elimu ni tabu hao viumbe
 
Sasa umejionea mwenyewe unataka tukuthibitishie nini, Huyo hakutaka drinks zako wala misosi. alitaka mgegedo tu. ni vema ukaangalia ustaarabu mwingine
 
elimu yake maana wakiwa na elimu ni tabu hao viumbe

Hahahahahahahahaa cku z wataolewa na hivyo hivyo vyeti vyao . Na hii mitandao wanakera sana, unakuta upo girfriend wako unaongea nae kidogo sms,mara viber, huku whatsup duu. Mitandao hii ni mizuri ila naona tumeivamia ovyo mno.
 
he he he, anakizalau to desi.

Hadi saa saba mnakunywa tu?Afu kila mtu na gari lake mnasindikizanaje?
 
Hivi ujioni Kweli kuwa wewe ni mjinga na mpumbavu kama alivyokitwa huyo hawara yako....? Maana mlipanga kutoka hawara kajiandaa wewe umemchomelea,kisha unakuja kuomba ushauri....
Ni mtazamo tu....
 
Unasema ulimsindikiza though alikuwa kwenye gari yake inamana ulikuwa unamsukuma kwa nyuma au???
 
Mmmnh.... Kuna dharau nyingine huwa hazivumiliki..!
 
ata me nakuon kweli we ni mjinga na mpumbavu....yani unasema umetingwa na mambo,af unakaa nae mpk saa saba usiku, huo si ujinga? af et badala ya kumuuliza yeye unakuja kutuuliza sisi kwa nin alikutukana, huo si upumbavu?
 
Ninae girl friend wangu, tulipanga tutoke siku ya week end mimi nikakubali ila ilipofika hiyo siku nikalazimika kuairisha zoezi kutokana na kutingwa na mambo, however nilikutana na huyo girlfriend wangu for a drink na pia kusisitizia kwamba our plan will not work that day.

Mdada alikasirika sana na kuanza kunitukana kuniambia mimi ni mjinga na mpumbavu. Tuliendelea kukaa na kula kinywaji na yeye akawa ana chat na mwanaume ambae alikuwa ana mdate huko nyuma. Tulikaa mpaka saa 7 usiku nikamsindikiza mpaka kwenye gate lake though pia alikuwa na gari yake.

Swali

1. Je kweli huyu mdada ananipenda? Ataniitaje mjinga na mpumbavu???
2. Je atachatije na mwanaume mwengine usiku almost saa sita??

Hamna kitu hapo kama vp jilie 0655 kisha lipige chini
 
Unasema ulimsindikiza though alikuwa kwenye gari yake inamana ulikuwa unamsukuma kwa nyuma au???

No ilikuwa usiku sana na si unajuwa arusha ilivyo shida usiku?? so nilikaa nyuma yake mpaka alivyoingia getini
 
Ninae girl friend wangu, tulipanga tutoke siku ya week end mimi nikakubali ila ilipofika hiyo siku nikalazimika kuairisha zoezi kutokana na kutingwa na mambo, however nilikutana na huyo girlfriend wangu for a drink na pia kusisitizia kwamba our plan will not work that day.

Mdada alikasirika sana na kuanza kunitukana kuniambia mimi ni mjinga na mpumbavu. Tuliendelea kukaa na kula kinywaji na yeye akawa ana chat na mwanaume ambae alikuwa ana mdate huko nyuma. Tulikaa mpaka saa 7 usiku nikamsindikiza mpaka kwenye gate lake though pia alikuwa na gari yake.

Swali

1. Je kweli huyu mdada ananipenda? Ataniitaje mjinga na mpumbavu???
2. Je atachatije na mwanaume mwengine usiku almost saa sita??

haya ndo mauza uza kila siku nasemaga huku..embu ona sasa mwanaume mzima unatukanwa kama mtoto hahahahaha..dah! hadi upigwe kibuti ndo akili itakukaa sawa...uje ulalamike tena humu.

in short: hayo maswali yako yanakera...na im sorry to say this but maybe its true..you are a fool..huwezi kuitwa mjinga na mpumbavu halafu bado una question swala la kupendwa..., anachat na mwanaume mwingine saa sita usiku..na wewe unatoa macho unajiuliza kama unapendwa..eish!
 
ata me nakuon kweli we ni mjinga na mpumbavu....yani unasema umetingwa na mambo,af unakaa nae mpk saa saba usiku, huo si ujinga? af et badala ya kumuuliza yeye unakuja kutuuliza sisi kwa nin alikutukana, huo si upumbavu?

Na mm namuongezea,huyu jamaa ni mjinga tena sn km alijua yuko busy huo muda wa kukaa nae hd saa 7 usiku aliutoa wapi?
 
Labda kwa kuwa sijawahi kuliexperience hili lakini sitokubali/ruhusu kutukanwa na mwanamke!
 
Pole kingz mwanzo mgumu ni mambo ya kuchekecha kichwa mwenyewe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom