Wadada msijione Exceptional na wenye haki sana

Wadada msijione Exceptional na wenye haki sana

haszu

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2017
Posts
1,567
Reaction score
3,838
Kama unashida sema "kaka naomba unisaidie ( kitu flan)"

Sasa huwezi sema "NIKOPESHE" af baada ya kukupa hela unajifanya kama hujui kama nakudai af nikuulize useme ulidhan nimekusaidia.

Je! hujui maana ya neno KUKOPESHA?
unapofanya unahaki na hela yangu wewe ni nani? Kwanini mwanaume wako asikusaidie ?

Je mimi sina dada zangu?

From now naweka roho ngumu, wadada wanajifanya wajanja sanaa
 
Tatizo la wanawake wanajiona wanaona ndio wanajua sana kutumia hela kuliko wanaume
 
Tatizo la wanawake wanajiona wanaona ndio wanajua sana kutumia hela kuliko wanaume
sio tu kujua kutumia, ila wanadhan wanahaki na kila hela ya mwanaume
 
mwambie na yeye akusaidie alicho-tunukiwa na Sir. God
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom