Wadada, kwanini mmebadilisha kanga kuwa taulo?

Wadada, kwanini mmebadilisha kanga kuwa taulo?

Makaura

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
892
Reaction score
295
Nipo hapa Mwananyamala tupo wapangaji kumi na sita vyumba tisa ila wengine tumebebana wasichana wapo kumi na moja na wanaume wa tano.

Cha kusikitisha kila nikimuona mdada anaenda bafuni unakuta amejifunga kanga tu bila ya taulo. hivi mnajua mathara ya kutotumia taulo.
 
Sasa wakivaa taulo si ndio utatamani kuwaomba kuwasugua mgongo. waache wavae khanga, ni rahisi kufunga, haina karaha(ni nyepesi) nk. ukiona wanaenda kuoga we ingia ndani.
 
Mmmmh mmekuwa makini kwa hili swala ngoja aje awaambie
 
Jamaa atakuwa anawapigia mahesabu sana, hapo anadai anakerwa ila waweza kuta muda wote yuko dirishani aone wakitoka
 
nipo hapa mwananyamala tupo wapangaji 16(vyumba 9 ila wengine tumebebana) wasichana wapo 11na wanaume wa 5. cha kusikitisha kila nikimona mdada anaenda bafuni unakuta amejifunga kanga tu bila ya taulo. hivi mnajua mathara ya kutotumia taulo?

wewe utakuwa unamsema huyu dada
 

Attachments

  • a47.jpg
    a47.jpg
    37.2 KB · Views: 794
 
Last edited by a moderator:
nipo hapa mwananyamala tupo wapangaji 16(vyumba 9 ila wengine tumebebana) wasichana wapo 11na wanaume wa 5. cha kusikitisha kila nikimona mdada anaenda bafuni unakuta amejifunga kanga tu bila ya taulo. hivi mnajua mathara ya kutotumia taulo?


tena nmetoka kuogea sahivi. kumbe tena usipoogea kanga unapata ukimwi tena natumia kanga nyeupe inakauka mapema taulo mara chache sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom