Mpigamsuli
JF-Expert Member
- May 24, 2012
- 3,885
- 584
madamea wewe umeolewa? Na kama bado, unategemea kuliwa papuchi kwanza au utasubiri mpaka ndoa?
hahahahahaha papuchiii ya madame nimecheka sana
madamea wewe umeolewa? Na kama bado, unategemea kuliwa papuchi kwanza au utasubiri mpaka ndoa?
unalosema linaweza kuwa ukweli au lah lakini wengi wao huwa wanatafuta wanawake mtaa wa saba ili tu mtaani kwake aonekane mtu na heshima zake au kazishika amri za muumba hataki kutenda dhambi au![]()
kutiwa mnataka, pesa pia mnataka, mnadhani tukitiana mda wote pesa tutatoa wapi?
Wapendwa naomba kuifunga mada hii. Kwa wale tuliokwazana kupitia mada hii basi tusameheane.
USHAURI: Najua wapo walionielewa ninachoongelea, basi kama unajijua umo kwenye kundi la wanaume niliokuwa ninawaongelea nakushauri chukua hatua tafuta ufumbuzi wa shida yako.
EID njema!
unalosema linaweza kuwa ukweli au lah lakini wengi wao huwa wanatafuta wanawake mtaa wa saba ili tu mtaani kwake aonekane mtu na heshima zake au kazishika amri za muumba hataki kutenda dhambi au![]()
Kutiwa mnataka, pesa pia mnataka, mnadhani tukitiana mda wote pesa tutatoa wapi?
Kutiwa mnataka, pesa pia mnataka, mnadhani tukitiana mda wote pesa tutatoa wapi?