Wadada kama unaenda kwa mpenzi usijipake lipstick

Wadada kama unaenda kwa mpenzi usijipake lipstick

Mie bebe wangu anapenda nkipaka lipstic nyekundu.... anajiskia raha sana tukifikia kale kakipengele kakukulana mate uku mdomon kuna lipstic

Midomo wet machoni unaniita.Yupi sasa kati ya wale wengi ambaye anapenda hiyo? Au wote?😜
 
Midomo wet machoni unaniita.Yupi sasa kati ya wale wengi ambaye anapenda hiyo? Au wote?😜

Si unajua hata kwenye mafiga kuna moja huaga linazidi ukubwa ehnee
 
Haha sasa mbona sijakuelewa Mara unayapenda yananukia Mara kansa mweeee
 
Jamani wadada ukijijua kabisa kuwa unaenda kwa mpenzi, acha kupaka basi haya marangi yenu basi mnayoita Lipstick sijui mekundu.
Unajua kabisa mpenzi atataka kubusu kiaina au kubusu kiundani kabisa.

We hujiulizi unaenda umepaka halafu akikubusu yanaondoka mdomo unabaki mweupe, yanaenda wapi sasa kama sio mwanaume kayameza.
Mtatusababishia kansa wajameni, kwenye maelekezo pale mdada hujaambiwa kuyapaka ili boy wako ayameze bwana.

Mwee ila mengine huwa matamu kweli, Kama ya blackbery sijui Strawberry, mengine ya Apple.

Hayo matamu hata mi nayapenda

acha wayapake tu tena wayazidishe kumbe ni matamu.... na mi leo lazima nionje
 
Muache bby wako aendelee kupaka hiyo "blackbery sijui Strawberry,mengine ya Apple" coz unayapenda.
 
Yaani kumeza lipstick unalalamika wao wanavyomeza shahawa? Huwahurumii na kansa za koo???
 
Mi napendaga mpenzi wangu akipaka wanja mdomoni alafu lipstick machoni.
 
Back
Top Bottom