Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachina watoa kichapo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiluvya2011, Jun 20, 2011.

  1. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wachina wa kampuni ya chiko wavamia kituo cha polisi babati na kutoa kichapo kwa polisi, ktk taflan hiyo wafanyakazi watatu wa kampuni ya wachina wapo hoi kwa majeraha...kisa gali lao kugongwa na basi na kukata site mirror...source radio one breaking news

    Mwenye habari zaidi atujuzi.
     
  2. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,020
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hii inaonekana jinsi jeshi/jesi letu la porisi lilivyo feki mpaka wageni wanaamua kuwavamia na kutoa mkong'oto. Bubu akizidiwa hutaka kusema. Nadhani imefika mahali wachina wakashindwa kuvumilia!
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,604
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hawakuwa na taarifa za KI-INTELEJENSIA???
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,936
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    Hawa Wachina ni wazwekezaji au makarateka?
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wachina wawekezaji ninaowajua mimi ni wale kina dada pale Jolly Club waliowekeza Mbunye!
     
  6. womanizer

    womanizer Senior Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si sawaaaa
     
  7. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wangenikuta mimi wangekoma kuzaliwa.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,067
    Likes Received: 7,055
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,174
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    ina maana wamevamia kituo na kutoa kichapo kwa polisi na polisi wameshindwa kutumia silaha kujilinda? maana najua kwa vitambi vya polisi wetu na karate za wachina lazima ngumi polisi wapigwe.
     
  10. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usiwe na majotro mkuu
    Hapo sijafikiria kitu cha kuwafanya, gadem hawa wachina!!!!
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,774
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hawa wafanyakazi imekuwaje wakawa hoi ilhali kichapo kilitolewa kwa Askari Polisi?
    Naomba ufafanuzi hapo..
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,822
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    wachina nadhani walidaiwa rushwa na polisi ndipo walipoona ujinga huu ngoja tuwafundishe adabu nyama hawa corrupt njaguzzzzz
     
  13. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hawa ni wakandarasi wa ujenzi wa barabara na hawana makuu wanabeba tofali.zege na sementi kwa hiyo ni watu wa kazi polisi watakuwa wameipata fresh.
     
  14. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,809
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    ila hawa wachina wanaojenga barabara ya babati - singida wamezidi ubabe na kujichikulia sheria mkononi wanapiga wananchi, wafanyakazi wao, yaani ni wanyanyasaji na wazarilishaji ili polisi nao inawagwaya wana kesi kibao za kupiga watu ila wanapeta tu sijui nani yuko behind them. No wonder dereva mmoja wa katapila alimshushia kijiko mchina na kumuua hapo hapo afu yeye akasepa bila kubughudhiwa na wafanyikazi wenzake
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Popote alipo nampa thanx mzalendo huyoooo......
     
  16. m

    mareche JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana wachina kwa kuwafundisha adabu vijana wa kova wanauwaraiya psipo sababu mtu ukidai haki yako unapigwa
     
Loading...